yuna_ichi

mình vừa download 1 tap phim được đặt tên: thandieu.003.avi.doraemon. mình vừa rename lai thành: thandieu.003.avi nhưng properties vẫn báo là doraemon fie nên không cách nào xem được film. Ai đó chỉ mình cách chuyển thành avi file với!

eragon2069 mình vừa download 1 tap phim được đặt tên: thandieu.003.avi.doraemon. mình vừa rename lai thành: thandieu.003.avi nhưng properties vẫn báo là doraemon fie nên không cách nào xem được film. Ai đó chỉ mình cách chuyển thành avi file với! đây là dạng file bị chia nhỏ, bạn phải dowload toàn bộ và dủng phần mềm nối file nối lại thì mới xem được

tho123tho321

Đây là file mà Uploader vừa cắt thành nhiều file khác nhau.

VD: 123.avi.001,123.avi.002.....

Cách giải quyết: lên google tìm phần mềm nối file.Sau khi nối thì có thể xem(nếu laf phim), giải nén(File Zip,RAR), chạy(exe) bình thường

mà mình join không được. mình vừa đổi tên các file thành 123.avi.001 , 123.avi.002 , ... khi minh vào input file trong FFSJ thì không tìm thấy các file đó! ai chỉ cách giùm

webbie_da_styl3

Bạn mở My Computer lên vào Folder option(với Winxp) và Organize > Folder and search option(Win 7) sang tab View > bỏ chọn mục "Hide extensions for know file types" vào click Ok. Sau đó vào lại mục chứa file bạn vừa download về xem định dạng(extension) của nó là gì và mới quyết định có dùng phần mêm giải nén gì hay không? Xem rồi post lên đây cho anh em xem và đưa ra hướng giải quyết cho nhé^^

noen_2015

henry_1177 Bạn mở My Computer lên vào Folder option(với Winxp) và Organize > Folder and search option(Win 7) sang tab View > bỏ chọn mục "Hide extensions for know file types" vào click Ok. Sau đó vào lại mục chứa file bạn vừa download về xem định dạng(extension) của nó là gì và mới quyết định có dùng phần mêm giải nén gì hay không? Xem rồi post lên đây cho anh em xem và đưa ra hướng giải quyết cho nhé^^ tư vấn trật hết, đựoc bạn này nói đúng

làm theo bạn này đi.

nhớ chỉ khác đuôi 001, 2... thôi nhé

phần đầu tên phải tương tự nhau

vanganhmm_52

đã bỏ chọn hidden extension! Nhưng làm cách nào để xem extension của 1 file? bạn nói rõ luôn đi

tranvothanhtam

eragon2069 vừa bỏ chọn hidden extension! Nhưng làm cách nào để xem extension của 1 file? bạn nói rõ luôn đi Vậy extension file film của bạn là gì vậy?

Các chủ đề có liên quan khác