Vayle

chào các bạn !

các bạn lũy ý cho mình cách nào để có thể dùng được IDM trên chrome với. Mình mới chuyển qua chrome dùng thử nên còn chưa biết nhiều

dinhhiep36 chào các bạn !

các bạn lũy ý cho mình cách nào để có thể dùng được IDM trên chrome với. Mình mới chuyển qua chrome dùng thử nên còn chưa biết nhiều uh dung rui do

cai idm tren chorome kho hon vs firefox nhiu lm

ban tham khao cai nay

Trên dao diện IDM,bạn chọn menu Download~>Options~>General~>đánh dấu vào Use advanced browser integration~>OK.bấn Yes và OK để khởi động lại Windows -Khởi đông xong bạn vào Menu Download của IDM ~>Options~>General~>đánh dấu vào ô Detect new applications that try to download files from Internet.~>OK--

Bạn tiến hành down thử 1 file từ Google Chrome,nếu IDM tự động bắt link và down về .

Nếu vẫn chưa được thì bạn vào Menu Download của IDM ~>Options~>General~>đánh dấu trước tùy chọn Google Chrome trong danh sách Integrate IDM into browsers~>OKBây giờ thì IDM và Google Chrome chắc chắn vừa hợp tác với nhau 1 cách trả hảo như IDM vừa hợp tác với các “anh chị “ duyệt web trước kia!

sau khi làm xong các bước trên bạn vào Google Chrome vào

trang phim bạn đang xem mở phim lên bạn nhìn xuống dưới màn hình bên tay trái sẻ xuất hiện IDM bạn nhấn chuột nó sẻ tự động tải về chúc bạn thành công

baby_hettien

cậu xem thử IDM của cậu vừa tích hợp trình diệt web cao chưa

bạn vài IDM-->>Options-->general--->> nhấp vào cái thứ 4(dùng tích hợp web )

rồi kích vào chrome, reboor là xong

pe_cuc

downloads -> options -> ở tab General, bạn tick vào Use advanced browser integration, khởi động lại và xài thôi

ninzasoi

Xana9 mình cài IDM 6.03 vô nó tự tích hợp IDM đâu cần chỉnh gì đâu nó hay bị lỗi nên mình gỡ tuốt

xài lại 5.19 build 5 rồi

hs_guong_mau

bạn nào thích gửi mail mình cho các bạn idm bản 6.02 vừa Cr-ack.rất ngon.dùng ok luôn.tích hợp cả chrome.cái này mình kiếm được trên báo nhé
[email protected]

tiêu đề ghi rõ xin idm 6.02

edwin_nguyen

chán quá , cứ để đó thỉ nó ngu lắm không bắt link dc đâu

nên bạn tải cái addon này về là oke

khi load , nó không tự thì click chuột phải rồi chọn laod bằng IDM là xong

Nick

Xài Chrome nên xài bản này cho tiện khỏi mất công, mình xài cũng ít gặp lỗi nên xài lun

katty2012000

trước đây tớ xài chrome kết hợp với idm rất tốt. sau phải cài windows lại tớ cài lại chrome chạy bình thường. Nhưng khi cài thêm idm thì chrome bị lỗi liền. Mở lên là báo lỗi. Có bạn nào biết tại sao không chỉ tớ với xin Thank và hậu tạ

minhthien101988

tmtmtm_1 trước đây tớ xài chrome kết hợp với idm rất tốt. sau phải cài windows lại tớ cài lại chrome chạy bình thường. Nhưng khi cài thêm idm thì chrome bị lỗi liền. Mở lên là báo lỗi. Có bạn nào biết tại sao không chỉ tớ với xin Thank và hậu tạ bác cài IDM trước rồi hãy cài GC,để thằng IDM nó tích hợp GC chứ,mà bác dùng IDM bản nào,nên dùng bản 6.x,hiện tại thì vừa là 6.03 BETA build 14 rồi

Các chủ đề có liên quan khác