meo1311

Không biết tại sao mấy hôm nay cứ mở máy lên là nó báo lỗi này, mở KM player cũng báo như thế này

Bác nào biết cách khắc phục chỉ dùm nhá, Thank nhiều. Mà có cách nào không phải cài windows lại nha, mình xài win7 ultimate 64bit!

manhphamvn

nó ghi rõ rồi còn j. không được thiết kế để chạy trên hệ thống windows 64bit. kiếm phiên bản 64bit mà cài nha bạn

hoangthuyljnh

thank các bạn nhá, nhưng mình thử gỡ ra cài lại rồi vẫn không được.

và mỗi lần vào windows nó lại hiện cái bảng như vầy nè

Máy đang dùng một số thứ quan trọng, chưa thể cài windows lại được, hix

neu_1326

badao259 thank các bạn nhá, nhưng mình thử gỡ ra cài lại rồi vẫn không được.

và mỗi lần vào windows nó lại hiện cái bảng như vầy nè

Máy đang dùng một số thứ quan trọng, chưa thể cài windows lại được, hix Bạn có thể down bản 64 Bit về cài là OK:

black_white29

abc_253_39 Bạn có thể down bản 64 Bit về cài là OK:
thanks bạn nhá, vẫn không được bạn ah, lỗi windows òi

fire_hieu

regsvr32.exe là đề cập đến Windows registry của bạn. Mỗi khi bạn cài đặt hoặc

gỡ bỏ cài đặt một chương trình, một "chữ ký" của hành động vừa được đăng ký trong Windows

registry. Với sự kết hợp rất nhiều các hồ sơ mà chồng chéo nhau - đặc biệt là

xấu cài đặt, bạn sẽ nhận được một đăng ký đó là đầy đủ các mục bị hỏng. Những

Bức ảnh bị hỏng sẽ làm cho Windows bị mất mỗi khi bạn cố gắng để bắt đầu bất kỳ chương trình cho

rằng vấn đề. Vì vậy, để sửa chữa regsvr32.exe, bạn nên phải sửa chữa các registry bị lỗi

mục lần đầu tiên. regsvr32.exe là một trong những lỗi phổ biến mà làm phiền thời (gian) gian chạy nhiều

Windows hệ thống người sử dụng. Bạn có thể thử gỡ bỏ và cài đặt lại ứng dụng

gây ra lỗi regsvr32.exe.

Cách hiệu quả nhất và quan trọng để sửa lỗi runtime regsvr32.exe là chạy miễn phí

quét registry cho máy tính của bạn. Ngoài ra, nó là một phương pháp tuyệt cú vời để giúp bạn tránh thời (gian) gian chạy

lỗi hay lỗi máy tính.

Phần mềm sưa lỗi regedit đây:
Cóa Cr-ack đóa bạn:giải nén MESMERiZE ra, copy tất cả các file trong đó váo thư mục cài đặt

Các chủ đề có liên quan khác