mvpr45

chào các bạn, mình có 2 vấn đề rất cần, bạn nào biết xin chỉ giúp mình:

1: có cách nào có thể chuyển đổi qua lại File corel ở các phiên bản khác nhau không? ví dụ: như mình muốn chuyển cái file của bản Corel draw x4,x3 sang x2 thì làm ntn và ngược lại, vì hiện tại m đang dùng bản x2. có nhiều file khi mở thì chẳng có gì trong đó hết mặc dù file đó vẫn có dung lượng, hình ảnh khi chưa mở> còn nếu mở ra thì lại không có gì hết.

2: mình đang muốn lắp mạng internet và thấy megavnn có gói cước MegaBasic trọn gói 150k/tháng. thấy báo tốc độ tối đa là 1.536Kbps / 512Kbps. cái này bạn nào vừa dùng qua hay biết xin chỉ dần thêm cho mình biết? nghe nhac, xem phim, chơi game online có tốt không?

vì sắp tết rồi và cần gấp nên mong dc các bạn chỉ giáo cho mình. Thank's các ban trước

nhoc_ninhbinh

1) Được. Chịu khó google tí là ra liền bạn à.

2) Được luôn. Chơi game, xem phim, nghe nhạc. Còn tùy cấu hình máy ra sao. Nếu máy tốt thì ok hết không vấn đề gì?

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
T Nghiên cứu vấn đề nhà ở cho người có thu nhập thấp Công nghệ thông tin 0
R Một số giải pháp cho vấn đề huy động và sử dụng vốn có hiệu quả ở Công ty bánh kẹo Hải Hà Công nghệ thông tin 0
Y Vấn đề tiêu thụ sản phẩm trên thị trường nội địa Có hiệu quả và định hướng lợi nhuận dài hạn Luận văn Kinh tế 0
R Tìm hiểu luật và kế toán thuế giá trị gia tăng - Một số ý kiến đề xuất nhằm giải quyết các vấn đề có Luận văn Kinh tế 0
S Có sự kiểm tra kịp thời để kiểm chứng việc thực hiện mọi nhiệm vụ, qua đó xử lý các vấn đề phát sinh Luận văn Kinh tế 0
F Khu vực kinh tế có vốn đầu tư nước ngoài và vấn đề phát triển bền vững ở Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
T Pháp luật Việt Nam về vấn đề nuôi con nuôi có yếu tố nước ngoài Văn hóa, Xã hội 0
B Một số vấn đề Exciton-Polariton trong bán dẫn có kể đến cấu trúc vùng Khoa học Tự nhiên 0
T Vấn đề về luật kết hợp mờ và các toán tử có ngưỡng trong khai phá dữ liệu Công nghệ thông tin 2
B Điều tra tỉ lệ trẻ em và vị thanh niên ở miền Bắc có các vấn đề sức khỏe tâm thần : Luận văn ThS. Tâ Luận văn Sư phạm 1

Các chủ đề có liên quan khác