tớ là 1 người rraats thích nghe nhạc do vạy phần mềm mà tớ chọn la KMp.vì đay là phần mềm chơi dc hầu hết các định dạng, trước đây tớ dùng windows xp nó chạy tốt nhừn khio chuyển sang windows 7 thì bị lỗi.

tớ biết chắc cũng có nhiều bạn cũng gặp trường hợp ttrren nên tớ viết bài này mong giúp dc tất cả người

trước hết các bạn hãy cài đặt phần mềm này nhé, sau đó tìm và tải phàn mềm có tên FP_AX_CAB_INSTALLER của adoble về.cài đặt

máy tính sử dụng windows 7 chơi KMp ngon ơ.

hiện tớ đang dùng rồi chạy rất tốt không bị lỗi nữa đâu. ai muốn thì có thể thử(^_^)

nhox_love094

cần chi phải có link không thấy người ta bao tìm soft FP_AX_CAB_INSTALLER này về hã, google.com.vn là ok

nhoclovely03_1

các bạn có thể tải nó tại :

hoac tại đây. cái này là mình tai lên đó.tốt lắm. ai thích cái nào thi tải cái đó nhé:

girlpinklove306

tưởng gì đây chỉ là cái Flash layer thôi mà. như vậy bạn nói luôn là down Flash layer về là xong lại còn FP_AX_CAB_INSTALLERlàm j` nữa làm nhiều người không biết đó là cái j` sax gạch

hiện bản KMPlayer 2.9.4.1437 vừa khắc phục trả toàn lỗi đó rồi bạn ạ,không phải down flash activex làm gì nữa

Felabeorbt

khi mình mở playlist lên, trong đó vừa có tên các bài hát. khi mình double click vào bất kì bài nào thì nó lại hiện ra cái khung thêm bài. phải bấm cancel hay chỉ vào tên bài hát thì nó mới hát.

hoangthi1952

Có ai biết sự cố này không bảo em với. Em cài windows 7 rồi xem film *.mkv tren KMP nhưng chất lượng hình ảnh rất kém. Xem bằng WMP12 or K-lite thì ngon tuyệt. Ai biết xin chỉ cách khắc phục. Thank nhiều

centaur7208

Trích kwasi91 View Post Có ai biết sự cố này không bảo em với. Em cài windows 7 rồi xem film *.mkv tren KMP nhưng chất lượng hình ảnh rất kém. Xem bằng WMP12 or K-lite thì ngon tuyệt. Ai biết xin chỉ cách khắc phục. Thank nhiều mình thì ngược với bạn. KMP mình xài không có cái nào nó chê hết. chỉ có WMP và K-lite lại bị giật hình thôi. WMP có cái chạy còn không được. hay bạn thử Update K-lite mới và cài lại nó thử xem. lúc cài thì add KMP luôn.

Các chủ đề có liên quan khác