các trước bối trả lời giúp em nha!

máy em cài office 2003 nhưng riêng access thì không thể dùng được report, không thể mở được report ấy! Thanks

hihi nhưng em cài lại office tới mấy lần rồi anh ah! nhưng nó vẫn vậy, em không biết lỗi ở chỗ nào ấy. nếu anh biết thì giúp em nha! thanks tất cả người nhiều!

Nếu anh có ở đó thì may ra! Nhưng anh hỏi tí! Em học access lâu chưa? Có thể post lên cái bài mà em đang làm report không?! Đưa đây anh làm luôn cho, khỏi mất công nói phần mềm hư

Còn không thì đi mua cái đĩa khác.

Có thể lúc mua đĩa, em mua nhầm cái bị thiếu chức năng rồi! thân

À quên, em post cái hình mà em nói là access không có biểu tượng của report nhé! (như anh biết thì access đôi khi cũng gặp phải trường hợp này) lỗi chủ yếu là do đĩa cài đặt.

Có hình anh mới chỉ dẫn được!

Trích tuantnk0609 View Post do bản cài word bị lỗi , dùng thử bản này xem
Người ta đang nói access mà, ông đưa bản vá word vào làm gì?!

pure_love_2801

hihi! thanks trước bối michael1112,tuantnk0609 em sẽ thử mua đĩa office cài lại xem sao nếu không được em sẽ nhờ các trước bối hihi, em mới học access thôi trước bối ah!

Tim

He he, mới học access mà vừa làm tới report rồi à? Gacon giỡn hoài, làm tới report thì không thể nói là mới biết access.

Còn nếu chưa học report thì muốn report hiển thị form, bạn nên phải nhúng table, query hay form vào report.

Nếu như có hình mich sẽ chỉ dẫn cụ thể cho bạn! thân

kinhquoc_88

Trích michael1112 View Post Người ta đang nói access mà, ông đưa bản vá word vào làm gì?! nhầm , đó là bản office 2003 portable , mình ghi nhầm là word

hihi thanks tất cả người nhiều nhiều! em nói thật mà! em mới học access thôi đây là môn học ở trường nên cô bắt học mà. Hjhj Gà Con không nói dối đâu!hjhj

love_rinny016

Trích gaconlonton_zon View Post các trước bối trả lời giúp em nha!

máy em cài office 2003 nhưng riêng access thì không thể dùng được report, không thể mở được report ấy! Thanks máy đểu rồi ++ phần mềm cũng đểu luôn =>> nếu sửa mãi không được thì cho nó đi tắm đi hahaha

qua anh,anh sửa cho

---------- Post added at 15:04 ---------- Previous post was at 15:03 ----------

URL=http://img687.imageshack.us/i/18813900.jpg/][/URL]

---------- Post added at 15:05 ---------- Previous post was at 15:04 ----------

Uploaded with

Các chủ đề có liên quan khác