Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By girl_lanhchanh_love_boy_luumanh9
#219376 Mình ở gần dãy trọ, không biết sao nhiều hôm nay mất mạng suốt, hóa ra là có thằng dùng Cain,

Bạn nào biết cách dùng phân mềm Cain để kéo mạng về máy của mình ko?

Thank nha!
By linhduong_lenvyan
Quote:

Được gửi bởi Thế Giới Phẳng

Mình ở gần dãy trọ, không biết sao nhiều hôm nay mất mạng suốt, hóa ra là có thằng dùng Cain,

Bạn nào biết cách dùng phân mềm Cain để kéo mạng về máy của mình ko?

Thank nha!

bác nói sai rồi. Mất mạng không phải do ai đó cùng Cain, phần mềm này dùng để scan pass của windows mà, chắc bác tính chuyện vào máy của người khác trong mạng để chôm cái gì đó phải hông nè
Blog Tâm sự:
  • Anh bỏ rơi tôi để quay về với tình cũ | 01:05 ...
  • Tôi đã tìm được người con gái bị mình hại đời | 01:04 ...
  • Lo lắng vì chẳng biết bao giờ mới mua được nhà cho vợ con | 12:04 ...
  • Em trai hay chơi với nhiều người bạn xấu | 12:04 ...
  • Tôi chẳng thể tiến xa hơn vì em đã có gia đình | 12:04 ...
  • Tôi yêu chồng nhưng chẳng thể quên con trai của sếp tổng | 01:05 ...
By karol_11791

tớ vừa không reply cái này rồi mà bác Nổ lại reply.

Cái Cain dùng để bắt gói tin theo các giao thức sẵn có để giải mã password của các ứng dụng phụ thuộc trên giao thức đó như: FTP, HTTP, pop3..... không phải là phần mềm ngắt mạng.

By thegirlsourandscornut_hp_97
Quote:

Được gửi bởi ngoccong2001

tớ vừa không reply cái này rồi mà bác Nổ lại reply.

Cái Cain dùng để bắt gói tin theo các giao thức sẵn có để giải mã password của các ứng dụng phụ thuộc trên giao thức đó như: FTP, HTTP, pop3..... không phải là phần mềm ngắt mạng.

hic, sao bác không xi nhan cho tớ trước...

vậy close đi ha
By quantrikinhdoanh_neu

OK.

@chủ topic: Vấn đề ngắt mạng của bạn không phải do Cain. Bạn tìm hiểu các nguyên nhân khác xem sao. Nếu muốn tìm hiểu Cain thì bạn search cũng có rất nhiều bài viết trên google.com

Close topic
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online