Cace

Tải phim về xem bị lộn ngược

Vụ này kì cục hết sức.

Em tải phim từ trang 60s.com.vn về, tải bằng RealPlayer và xem bình thường.

Nhưng lần này tải phim ” Người trong giang hồ” phần 5 về thì bị lộn ngược 180 độ ( Đầu và chữ cắm xuống dưới). Xem bằng JetAudio, Real, Media Classic đều bị thế cả, chả hiểu sửa kiểu gì. File Film đuôi là .rm

Có bác nào biết nguyên nhân và cách điều trị vụ này không ạ?

Meirion

Ừ, mình học K42 khoa cơ khí bách khoa.

Thấy bạn nhiệt tình vào các box Công nghệ quá trong thời (gian) kỳ các box này đang chết dần, điều đó thật đáng quý :).

Trích từ bài của hanh007 viết lúc 19:45 ngày 06/05/2010:

Trích từ bài của anhminhk42 viết lúc 18:33 ngày 04/05/2010:

Nguyên nhân không phải do bạn mà do người biên tập bộ phim đó thôi. cách xử lý đơn giản nhất là xem nó qua 1 tấm gương là xong.

Đây là do khi biên tập (Convert lại, Chèn phụ đề) người ta để chế độ Mirror đó mà, làm theo anhminh là OK thôi.

Tiện đây cho hỏi anhminhk42 cũng học BK à?K42 thì mình phải gọi là anh rùi mình K46 ĐT-VT

girl_l0v3_00

Nguyên nhân không phải do bạn mà do người biên tập bộ phim đó thôi. cách xử lý đơn giản nhất là xem nó qua 1 tấm gương là xong.

Trích từ bài của anhminhk42 viết lúc 18:33 ngày 04/05/2010:

Đây là do khi biên tập (Convert lại, Chèn phụ đề) người ta để chế độ Mirror đó mà, làm theo anhminh là OK thôi.

Tiện đây cho hỏi anhminhk42 cũng học BK à?K42 thì mình phải gọi là anh rùi mình K46 ĐT-VT

Các chủ đề có liên quan khác