Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
Hình đại diện của thành viên
By rica17
#981821 Học song song khó không dễ đâu. Phải dò trước xem lịch học có trùng nhau không. 1 trường học sáng 1 trường học chiều mới được.
Không thì phải nhờ học hộ đó.
Theo ý mình thì học 1 trường thôi, sau đó học văn bằng 2 chỉ mất 2 năm nữa là 6 năm có 2 bằng. Thoải mái nhất.
By nam10b
CaoMinhAn đã viết:
nam10b đã viết:Chỗ nào cũng được cả. Quan trọng là chú đam mê đến đâu thôi. =))) :D :D :D :D:D

Em muốn chọn một cơ sở đào tạo công lập, học phí đừng cao quá là được ạ. Vì nhà em cũng không phải khá giả cho lắm.

Nếu chú quyết tâm thật thì anh thấy chú cố mà học hai trường. Anh có đứa bạn học song song ở Viện CNTT. Thấy nó đã ra trường đi làm cho FPT rồi, lương hơn chục củ, a nhìn lác hết mắt. Hình như bên viện cam kết việc làm thì phải. Cố lên chú em.
By CaoMinhAn
rica17 đã viết:Học song song khó không dễ đâu. Phải dò trước xem lịch học có trùng nhau không. 1 trường học sáng 1 trường học chiều mới được.
Không thì phải nhờ học hộ đó.
Theo ý mình thì học 1 trường thôi, sau đó học văn bằng 2 chỉ mất 2 năm nữa là 6 năm có 2 bằng. Thoải mái nhất.

Như anh nói thì em sẽ lại phải mất đến 6 năm cơ ạ.. :((:beg:
By Ngobaokhang
#981857 Thế học ngành lập trình thì học ở đâu tốt các bác. Em muốn học đâu mà mình có thể đi học thêm tiếng anh, hay trong tr đào tạo tiếng anh tốt nữa, vì e cũng thích học tiếng anh
By CaoMinhAn
nam10b đã viết:
CaoMinhAn đã viết:
nam10b đã viết:Chỗ nào cũng được cả. Quan trọng là chú đam mê đến đâu thôi. =))) :D :D :D :D:D

Em muốn chọn một cơ sở đào tạo công lập, học phí đừng cao quá là được ạ. Vì nhà em cũng không phải khá giả cho lắm.

Nếu chú quyết tâm thật thì anh thấy chú cố mà học hai trường. Anh có đứa bạn học song song ở Viện CNTT. Thấy nó đã ra trường đi làm cho FPT rồi, lương hơn chục củ, a nhìn lác hết mắt. Hình như bên viện cam kết việc làm thì phải. Cố lên chú em.

Trường ở trang web Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! này à Anh.
By quachbaphong
#982387 Tốt nhất e lên thẳng trường tìm hiểu cho rõ ràng, xem học song song 2 trường thì sắp xếp thế nào, đồng thời biết về trường lớp.E cứ lên mạng hỏi thế này, mỗi người 1 thông tin, mệt lắm.
By CaoMinhAn
quachbaphong đã viết:Tốt nhất e lên thẳng trường tìm hiểu cho rõ ràng, xem học song song 2 trường thì sắp xếp thế nào, đồng thời biết về trường lớp.E cứ lên mạng hỏi thế này, mỗi người 1 thông tin, mệt lắm.

Em Thank anh ạ. :) Để cuối tuần em không phải đi học thì em qua trường xem sao ạ.
Kết nối đề xuất:
xe máy cũ tại Hà Nội