Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By way_pro
#957815 mình bỏ đĩa windows 7 vào bấm hết tất cả các phim f1 f12 del v.v...... mà k vào được setup windows 7 vào bios để xem nó có cho khởi động máy tính bằng cd dvd chưa thì nó ra cái này chắc main boadr laoị khác nen k biết chỉnh ở dâu moi ng giup với
By nguoihung882000
#957826 Máy của bạn hỗ trợ khởi động UEFI, nhấn F12 thì vào được boot menu, vào đấy sẽ chọn được khởi động từ CD/DVD. Thường thì mặc định sẽ khởi động từ CD trước, HDD sau. Có thể khi khởi động sẽ có dòng chữ "Press any key to boot from CD..." (nếu bạn không nhấn F12) lúc đó bạn nhấn phím bất kỳ sẽ khởi dộng từ CD.
By MV_R
#957827 thường thì ổ CD/DVD sẽ dc mặc định boot trước nên nếu bác cài = đĩa thì không cần ấn j cả . cứ mở máy lên, cắm đĩa vào đến khi nó hiện dòng chữ "Press any key to boot from CD..." thì ấn phím bất kỳ nó sẽ load vào bộ cài windows luôn
By daituongquan_8x
#957830 TKS BÁC ĐÃ NHIỆT TÌNH NHÁ TIỆN THỂ CHO EM NÓI BẢN GHOST windows XP CỦA BÁC XÀI ỔN LẮM ĐÓ :d , nhưng mà có cái là mỗi lần lưu file excel hay word là lưu lâu -__-
By nhocconbuongbinh310
#957832 ai đó có thể hướng dẫn cụ thể giúp e được không

có hình ảnh càng tốt. Thank ạ Hướng dẫn cái gì ??? muốn giúp cái gì thì nên cụ thể cái bạn cần .
By auduongtruongphuoc
#957833 mình bỏ đĩa windows 7 vào bấm hết tất cả các phim f1 f12 del v.v...... mà k vào được setup windows 7 vào bios để xem nó có cho khởi động máy tính bằng cd dvd chưa thì nó ra cái này chắc main boadr laoị khác nen k biết chỉnh ở dâu moi ng giup với mấy h rồi còn dùng DVD hả bác có cái USB thì cài luôn cho tiện đỡ tốn tiền mua DVD
By the_red_devil_hl
#957834 mấy h rồi còn dùng DVD hả bác có cái USB thì cài luôn cho tiện đỡ tốn tiền mua DVD chắc usb để làm việc khác
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym