Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By thuyhienzzz
#955486 chào các bạn, chả hiểu sao máy mình khi mở my computer nó có 1 cái folder font chữ lung tung, nằm cùng với mấy ổ C,D,E. bạn nào biết cách xóa cái này chỉ mình với, thanks !!! Máy mình dùng windows 10 nhé
By a_thien_lc
#955502 chào các bạn, chả hiểu sao máy mình khi mở my computer nó có 1 cái folder font chữ lung tung, nằm cùng với mấy ổ C,D,E. bạn nào biết cách xóa cái này chỉ mình với, thanks !!! Máy mình dùng windows 10 nhé
BẠn thử vào mini windows để xóa xem có được ko? hay sử dụng phần mềm để giải quyết vấn đề này:
Code: http://blogchiasekienthuc.com/thu-thuat-hay/xoa-file-cung-dau-tren-may-tinh.html
By Phepthuat_TheCharmedOnes
#955503 BẠn thử vào mini windows để xóa xem có được ko? hay sử dụng phần mềm để giải quyết vấn đề này:
Code: http://blogchiasekienthuc.com/thu-thuat-hay/xoa-file-cung-dau-tren-may-tinh.html không được bạn ạ . folder này nó kiểu gì ấy ,hóng cao nhân vậy
By nsk1926
#955507 bạn có dùng tool PCHunter trong link mà bạn Forever đã đưa để xoá thử chưa vậy ??? Bạn dùng phần mềm unlocker để gỡ các file,folder cứng đầu nhé.Mình đã sử dụng và thấy rất OK 2 cái này đều không dùng được cho cái loại folder này bác ạ
By o0o_kunnxinh_o0o
#955508 Lạ ở chỗ là folder này lại xuất hiện trong phần Devices and Drives (thiết bị và ổ đĩa), nghi máy bác bị dính virus hay là có ổ đĩa nào bị hỏng rồi. mình cũng thấy thế, nếu nó nằm trong 1 ổ đĩa nào đó thì còn dễ xóa, đây nó lại nằm trong Devices and drives,chẳng khác gì như nó là 1 ổ đĩa rồi
By Khoa_Rus
#955522 Cái này chắc dính virus rồi! Bạn nên sao chép dữ liệu rồi Format ổ cứng
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym