ttc4vn

giống như tiêu đề bác nào pro thì cho mình biết có nên sử dụng kmplayer không vì hôm trước vào trang chủ bấm vào nút "các phiên bản" thì coccoc hiện lên bản trang web độc hại.Sau khi cài thì có nhiều phần mềm là tự động cài vào. Sau đó quét virus thì nó hiện tới một trăm mấy ......quên mất rồi file nghi ngờ.Vậy các bạn cho mình ý kiến với

zenie_love

kmplayer cần thì sử dụng chứ nên hay không nên gì và đừng có tải link không chính chủ

Còn nếu cái nào báo kmplayer là độc hại thì đừng xài cái đó nữa

Mình không thích KM, nếu dùng thì chỉ dùng JetAudio, giao diện đẹp hơn, hỗ trợ nhiều định dạng hơn hay cài bộ Shark007 codec về dùng cho WMP cũng quá tốt rồi.

l4od4i

KMPplay xem video rất tốt nhưng tốn tài nguyên máy. bạn nên tải từ trang chủ, còn nếu vẫn báo kmpplay là virrut thì bạn nên gõ bỏ cái phần mềm báo ngu đó đi. Mk đang sài vlcplay thấy rất ok đọc đươc tất cả định dạng video it tốn tài nguyên chất lượng tốt

Justain

bạn hãy dùng chương trình window media player sẵn của window + Klite code beck ( media classic đó ) + DFX Audio.... chỉ cần vậy thôi, nghe nhạc xem phim tuyệt vời vì vừa có chỉnh EQ, hiệu ứng âm thanh vòm, tăng âm trống ( bass), tép đủ cả.. nghe sướng lắm, sau khi dùng qua tất cả phần mềm, thì đây là bộ kết hợp mình ưng ý nhất cho đến hiện tại ( dùng liền mấy năm luôn )

Các chủ đề có liên quan khác