hongquan842001

Em định mua máy tính chủ yếu để phục vụ nhu cầu onl, lướt net, xem phim onl và mấy chức năng vănphòng chốngnữa. Theo em biết thì những thứ đơn giản như trên không cần máy tính xịn, cấu hình cao. Nhưng thực sự là em rất rất gà mờ, chả bít loại nào với loại nào. Anh chị em nào rành về máy móc laptop liếc các thể loại thì giúp em với ạ. Em xin hứa sẽ dành cả buổi để vote * cho tất cả người

P/s: yêu cầu là máy vẫn phải ổn định, chạy nhanh, nhìn xinh xinh thời (gian) trang thì càng tốt ạ

Tk tất cả tất cả người

Hamo

Trích từ bài của bapchienbo viết lúc 22:13 ngày 01/02/2010:

Em định mua máy tính chủ yếu để phục vụ nhu cầu onl, lướt net, xem phim onl và mấy chức năng vănphòng chốngnữa. Theo em biết thì những thứ đơn giản như trên không cần máy tính xịn, cấu hình cao. Nhưng thực sự là em rất rất gà mờ, chả bít loại nào với loại nào. Anh chị em nào rành về máy móc laptop liếc các thể loại thì giúp em với ạ. Em xin hứa sẽ dành cả buổi để vote * cho tất cả người

P/s: yêu cầu là máy vẫn phải ổn định, chạy nhanh, nhìn xinh xinh thời (gian) trang thì càng tốt ạ

Tk tất cả tất cả người

thiếu 1 rõ hơn quan trọng : định bỏ bao trước ra mua máy?

ko thì phán con tầm 40 củ bác có mua ko?

giang_mafia198

Trích từ bài của nguoi_lang_thang viết lúc 22:29 ngày 01/02/2010:

thiếu 1 rõ hơn quan trọng : định bỏ bao trước ra mua máy?

ko thì phán con tầm 40 củ bác có mua ko?

Em mua máy hạng trung bình, 10tr đổ xuống thui. Chứ rước mấy em hàng khủng về chả làm ăn gì thì cũng phí đời em í mất ạ

Được bapchienbo sửa chữa / chuyển vào 22:43 ngày 01/02/2010

Tớ thấy con gái hay dùng HP, compaq vì kiểu dáng gọn đẹp, giá cả cũng nhiều loại ổn.

HP Mini 110-1040TU, bạn thử search thông tin về nó xem, con bạn tớ vừa mua bảo xinh lắm vì nó màu tím hồng, giá chưa đến 9triệu hay sao ý.

Còn tớ thì đang dùng Compaq màu đen, cũng chỉ online với vănphòng chốngthôi

À, đừng mua Trần Anh nhá, toàn hàng phân phối không đảm bảo chất lượng

love_a9k21

Nếu chỉ dùng có thế sao không làm con netbook nhỉ :D. Em ngày xưa cũng mua 1 con laptop ở đây rồi, chất lượng đảm bảo, nguyên đai nguyên kiện mà giá cũng ổn :)

Tớ đang dùng netbook Hp mini 110, thấy cũng được. Mình có PC ở nhà rồi nên mua net cho nhỏ gọn. Bạn thử search các bài đánh giá trên mạng xem. Mua rẻ nhất ở Nguyễn Kim = 7t9. Con bạn mua cũng net của msi cấu hìh thâp hơn của mình 1 tý tẹo = 5.5tr. Tham khảo nhé.

Naughton

CQ40- 330 ! Tầm trước đấy con này là hợp lý . Còn tay to dùng mấy con mini ức chế lắm ạ :))

Các chủ đề có liên quan khác