Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By vitienyeuem

Kiểm tra HDD và update frimware cho HDD hết.

ktra rồi bạn ơi. đánh giá very good luôn đấy. nhiệt độ hdd dao động từ 32 đến 34 độ ak. perfect 100%, health 100%, không 1 tý bad nào
By tranbaochau2004
#942611 Bác thử cài proshow gold rồi render ra cái clip, hay cài game nào chơi như fifa onl2 thử xem có bị tình trạng giống như khi dùng autocad ko?

Dùng soft test luôn cái HDD xem thế nào?
By diaryofprincess

Bạn down bản autocad mới hơn và cài lại ...cũng có the do bản autocad đó lỗi, không phù hợp vs windows of bạn

bạn không đọc hết topic ak. windows do mình cài, cad do mình cài. xài từ hồi mới mua tới giờ vẫn được mà. vừa bị tình trạng này cách đây mấy ngày thôi nên không thể là do cad được

Bác thử cài proshow gold rồi render ra cái clip, hay cài game nào chơi như fifa onl2 thử xem có bị tình trạng giống như khi dùng autocad ko?

Dùng soft test luôn cái HDD xem thế nào?

hdd test rồi, perfect luôn bạn ak. như trên mình đã nói, xài bất cứ phần mềm nào cũng được, không bị gì hết.

sử dụng autocad bình thg, không hề bị lỗi tý tẹo nào. nhưng - nếu thoát hẳn autocad ra, sau đó bấm chuột phải vào màn hình để Refesh làm tươi là nó quay quay và treo ngay. chỉ vậy thôi, những phần mềm khác làm như vậy không bị. điên đầu là thế
By boyprotuyenvo
#942614 Nhưng nếu không sử dụng autocad thì lại không bị tình trạng đó. Xài thoải mái, bấm phải trái chuột vô tư. Chỉ bị khi xài autocad thôi.

Win do mình cài, w7 ultimate 64bit. Xài bkav nhưng mình gỡ rồi, vẫn bị. Ngoài bkav không còn chg trình lạ nào chạy ngầm hết. Đã ktra máy sạch, không có virus. máy chạy nhanh, ổn định, không nóng. Nhưng cứ phím phải chuột sau khi sử dụng autocad là bị treo.

Có Pro nào gặp trg hợp này chưa, chỉ mình cách fix lỗi với. Đau đầu quá.
Chứng tỏ rằng lỗi do autocad phát sinh khi thoát chương trình.

Bạn thử gỡ sạch sẽ nó rồi cài lại xem sao !
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym