Duong_Qua

Các pro trên vn-zôm cho em hỏi cái này. Sắp tới là sinh nhật bạn em, em muốn làm một cái như thế này

Có pro nào biết cách làm thì hướng dẫn chi tiết giúp em với. Em Thank rất nhiều

lynkxu_luvmubra

CHỉ là html css thui bạn. Nếu muốn lấy nguyên code đó cũng rất dễ, hay bạn muốn code kiểu khác

leanhhung39

lấy code kiểu khác thì lấy như thế nào, làm cái đó có khó không bạn, vì mình không học công nghệ thông tin, nêú bảo mình viết html với css thì mình mù tịt

lấy code kiểu khác thì lấy như thế nào, làm cái đó có khó không bạn, vì mình không học công nghệ thông tin, nêú bảo mình viết html với css thì mình mù tịt html css là căn bản của lập trình web mà. để chạy code tặng cho bạn thì bạn phải có một cái hosting, có thể dùng byehost rùi dùng luôn subdomain của nó luồn. Sau rùi tống code lên là chạy thui. Nếu bạn thích kiểu như trên mình sẽ giúp cho.

Thế thì Thank bạn nha, bạn giúp mình làm như thế này

Bạn thay giúp mình chữ "Bé Thùy chúc mừng sinh nhật anh" bằng Anh chúc em sinh nhật vui vẻ.

Còn đoạn chạy chữ thì bạn thay giúp mình đoạn này vào

Happy birthday.

Chúc em sinh nhật vui vẻ.

Hôm nay không như ngày hôm qua, hôm nay là một ngày đặc biệt, là ngày mà một thiên thần đáng yêu đã có mặt trên thế giới cách đây 21 năm, thiên thần đó đã mang đến cho tui những niềm vui, những cảm xúc mà tui chưa bao giờ trải qua. Ngọc ah, thiên thần đó chính là em đấy.

Nhân dịp sinh nhật thứ 21 của em, anh chúc em luôn mạnh khỏe, hạnh phúc, hãy quên hết những nỗi buồn trong quá khứ để đón nhận những niềm vui mới.

Chúc em những gì tốt đẹp nhất.

Anh sẽ luôn ở phía sau em.

Luôn âm thầm và lặng lẽ e sợ cho em.

Khi em cần, anh sẽ đến bên cạnh em.

HAPPY BIRTHDAY Ngọc Chocopie

Nhạc nền thì bạn giúp mình cho bài này vào nha :

Bạn giúp mình cho mấy cái ảnh nay vào trong hình trái tim luôn nha:

CÒn cái nền thì mình không biết ở đâu có, bạn giúp mình chọn 1 cái nha, chủ đề tình yêu nha

Thank bạn nhiều nhiều

Các chủ đề có liên quan khác