p0o_p0o

Sau khi đánh một dòng, quay lại bổ sung chữ còn thiếu thì mất mấy chữ ở phía sau con trỏ, có cách nào khắc phục hiện tượng này không? Ở trong YM cũng bị nữa, tất cả người giúp miaka với!

bạn coi nhấn nút insert thêm lần nữa là xong, tại vì nút insert đang ở chế độ hehe gì quên mất gùi mà nhấn thêm lần nữa thì sẽ hết "nuốt chữ

Keyboard đang ở trong chế độ overwrite đó muh.... Nhấn Insert lần nữa để trở về chế độ insert là xong thui.

ngoceo04

Còn tui lại bị nuốt hình,tui insert hình (jpg)vào word,save lại rồi mở ra lại thỉnh thoảng bị các hình chỉ còn cái khung với chữ x màu đỏ ở giữa là sao các bác?xin chỉ giúp dùm cám ơn.

Fallon

bài cũ, xưa lơ xưa lắc rồi nhưgn cũng muốn đóng góp:

to bacsieu: cái đó là do đường dẫn của hình bị sai. Ví dụ bạn đầu anh save hình đó vào mydoc. và vào word, insert nó từ mydoc. nhưng anh lỡ tay move cái hình đó sang ổ e/d hay chỗ khác, dĩ nhiên sẽ gây hiện tượng sai link và mất hình

Tina_Huynh

cho mình hỏi là mình đánh văn bản chữ vẫn bình thường nhưng không hiểu tại sao ấn nhầm nút nào mà nó chỉ hiện ra có 1/2 cỡ chữ thui .giúp mình với,thank nhiều nha

Donald

tại bấm ctrl+= (subscript) hay ctrl+shift+= (superscript) đó, bấm 1 lần nữa là dc

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác