Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By titan_love_tihon_oxyqb
#934417 Máy tính nhà em xài idm Cr-ack được chừng 1 tháng thì máy tính cứ 10 phút lại hiện thông báo '' internet download manager has been registered with a fake serial number''.Mong mọi người giúp đỡ.
By lehongthu2001
By tiasangcuoichieu_nd84
#934481 Máy tính nhà em xài idm Cr-ack được chừng 1 tháng thì máy tính cứ 10 phút lại hiện thông báo '' internet download manager has been registered with a fake serial number''.Mong mọi người giúp đỡ. Chắc bạn chưa chỉnh sửa file host rồi
By hoathuytram_wbf
#934482 ai hỏi cái mình chơi nhưũng hàng nét thì nó hay chăn IDM lúc ấn vào IDM thì nó hiên ra 1 cái là tắt luôn ak ai biết fixx không liệu có liên quan j đến CMS 5.1 ko
By Ittamar
#934483 Máy tính nhà em xài idm Cr-ack được chừng 1 tháng thì máy tính cứ 10 phút lại hiện thông báo '' internet download manager has been registered with a fake serial number''.Mong mọi người giúp đỡ. Down bản này về cài lại, Cr-ack lại !
By pig_luvly
#934484 Máy tính nhà em xài idm Cr-ack được chừng 1 tháng thì máy tính cứ 10 phút lại hiện thông báo '' internet download manager has been registered with a fake serial number''.Mong mọi người giúp đỡ. Khi xài IDM thì chỉ được sử dụng free 30 ngày thôi

Hết time hay gần hết nó sẽ hiện thông báo ấy

Xóa đi cài cái mới xài tiếpBấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By tanganngoc
#934485 Vô topic down IDM Silent về mà xài bạn à. không phải lo Cr-ack, block key,... Chỉ đơn giản cài là xài!
By akay_oi
#934487 Bác dùng cái này, đây là Cr-ack idm 6.xx của bác Jeeboo trong ketnooi.com/forum nhà mềnh. Xài good lém, k cần tắt idm vẫn Cr-ack ngon, lại được reg = tên của mình gõ.
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Trong này có sẵn bản setup của idm 6, phiên bản bao nhiu thì mình k nhớ, bác cài nó cũng dc hay k thì dùng bản của bác. Have fun
Kết nối đề xuất: