Constantine

Chả là máy em mua dc cài sẵn windows 7 Umlit 64bit nhưng em thấy nó khởi động lâu quá và nặng nên tập tành cài windows 7 home prenium 32 bit trực tiếp trên hệ điều hành, cài xong thì nó không còn như xưa nữa ạ.

Độ sáng quá sáng làm đau cả con mắt em, nãy giờ ngồi 2 tiếng rồi không biết có lên độ ko. Em vào phần chỉnh độ sáng thì không thấy mục chỉnh sáng ở đâu, mất cả khung chỉnh sáng tối. Rồi vào game giải trí thì báo lỗi thiếu DiẻctX và vào xem cấu hình thì cái card màn hình của em không thấy hiên luôn Sau đây là hình ảnh, mong anh chị giúp để tết nay em có cái mà chơi.

Mình không biết cài Driver sao nữa bạn ơi, hiện tại mình đang dùng DriverEasy scan xong tải về từng cái nó báo thiếu.

Daron

card chưa cài driver nên nó thế, chơi game không có directX nó báo thiếu là đúng rồi

hoahung143

Gà mờ là đây :v lên mạng tìm bộ wandriver cho windows 7 tải về cài driver là ok hết nhé chú ý tải wandriver 32bit dành cho windows 7

Còn phần directx lên google gõ directx offline tải bản 9 và 11 mỗi bản khoảng 100mb đừng tải mấy cái 500mb :v cài vào là chiến game ngon

Còn thanh taskbar k trong suốt do bạn chưa chỉnh theme đó mà :v

Devon

Gà mờ là đây :v lên mạng tìm bộ wandriver cho windows 7 tải về cài driver là ok hết nhé chú ý tải wandriver 32bit dành cho windows 7

Còn phần directx lên google gõ directx offline tải bản 9 và 11 mỗi bản khoảng 100mb đừng tải mấy cái 500mb :v cài vào là chiến game ngon

Còn thanh taskbar k trong suốt do bạn chưa chỉnh theme đó mà :v cài xong driver cạc màn hình thì nó tự chuyển sang giao diện Aero

Các chủ đề có liên quan khác