sad_daytv9999

Mình xài Firefox bản mới nhất (35.0.1), máy có cài Foxit reader bản 6.x.x xin hỏi là sao mình mở file .pdf trên trình duyệt không được nhỉ?

Còn download file .pdf thì không thấy nó định dạng luôn, nếu down về rồi thì mở lên bình thường. Có mỗi cái trình duyệt là nó không chịu nhận định dạng file pdf thì phải?

Culvanawd

muốn mở bằng trình duyệt thì bạn vào option IDM, trong file type xóa đuôi pdf đi

s0sbabyboys0s

muốn mở bằng trình duyệt thì bạn vào option IDM, trong file type xóa đuôi pdf đi Đâu cần xóa đuôi vẫn mở được bằng FF hay Chrome/Opera bình thường mà, kéo thả vào thôi, việc gì đến IDM.

vukien23

Theo mình hiểu hình như bạn ấy hỏi là biểu tượng nó không đúng thì phải

Bạn cho Foxit mở mặc định file pdf chưa (nên cài bản 7)

Thử rebuild icon cache, mà lỗi này là bệnh của WinXP hay xảy ra

meocon_9x1995

Đâu cần xóa đuôi vẫn mở được bằng FF hay Chrome/Opera bình thường mà, kéo thả vào thôi, việc gì đến IDM. IDM 6.22 + chrome 40 cứ mỗi lần vô tailieu.vn là tự động tải file .pdf nên sẽ không xem được nên mình kêu bạn ấy xóa đuôi đi

tianangnho_hn

IDM 6.22 + chrome 40 cứ mỗi lần vô tailieu.vn là tự động tải file .pdf nên sẽ không xem được nên mình kêu bạn ấy xóa đuôi đi không cần thiết, chỉ cần cho IDM không down từ địa chỉ đó nữa là được, nó có hiện hỏi khi mà mình cứ cancel hoài đó thôi.

Các chủ đề có liên quan khác