Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By Eus
By thuy17603
By tieuthungheo2832000
#899355 Bạn dùng thử PCHunter bấm chuột phải vào file chọn force delete

Không được nữa thì vào WinPE xoá hay chạy PCHunter để xoá
By vanloc_cdt_k12
#899356 Bạn dùng thử PCHunter bấm chuột phải vào file chọn force delete

Không được nữa thì vào WinPE xoá hay chạy PCHunter để xoá chuẩn đó dùng cái PCHunter hay gọi là xuetr ấy
By dthung_2000
#899357 Nhưng giờ mình đâu có cài thêm phần mềm được? Trong máy có một file exe bị nhiễm vius mình muốn xóa nhưng không phải admin nên k xóa được :v
By be_can
#899358 Nhưng giờ mình đâu có cài thêm phần mềm được? Trong máy có một file exe bị nhiễm vius mình muốn xóa nhưng không phải admin nên k xóa được :v Hình như bạn chỉ hỏi mà không để ý câu trả lời và không kiểm chứng câu trả lời thì phải

PC Hunter là ứng dụng dạng Portable không cần cài đặt, có quyền gần bằng quyền mức lõi tối cao của windows
By vit_con_superstar199x
#899359 Hình như bạn chỉ hỏi mà không để ý câu trả lời và không kiểm chứng câu trả lời thì phải

PC Hunter là ứng dụng dạng Portable không cần cài đặt, có quyền gần bằng quyền mức lõi tối cao của windows Mình xin lỗi. Nhưng mình k tìm được bản Portable, nếu không phiền bạn có thể gửi cho mình được không, mail của mình là [email protected]

Mình cảm ơn.
By tranphu_quoc
#899360 Mình xin lỗi. Nhưng mình k tìm được bản Portable, nếu không phiền bạn có thể gửi cho mình được không, mail của mình là [email protected]

Mình cảm ơn. Cái tool này nó khá phổ biến rồi , bạn tải ở đây
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Giải nén ra , mở vào kích chạy PCHunter32.exe nếu máy bạn chạy windows 32 bit , và kích chạy PCHunter64.exe nếu máy bạn chạy windows 64 bit
By Diarmad
#899362 Cái tool này nó khá phổ biến rồi , bạn tải ở đây
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Giải nén ra , mở vào kích chạy PCHunter32.exe nếu máy bạn chạy windows 32 bit , và kích chạy PCHunter64.exe nếu máy bạn chạy windows 64 bit Thank bạn.
Kết nối đề xuất: