Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By nhung_koj
#897223 ổ HDD này là của đầu ghi camera ạ ,trước kia khi lắp vào đầu ghi camera em đã format 1 lần . Bây giờ có rất nhiều hình ảnh cần lấy trong đó mà cắm vào máy tính nó lại thế này ạ .

Có cao nhân nào giúp em với : Trong windows nó hiển thị ra 2 ổ bằng dung lượng nhau , vì 2 ổ đều là 1TB ạ

ổ disk 0 là ổ chính của em gồm ổ C và D ---------- Ổ disk 1 là ổ đầu ghi camera mà em gắn thêm vào . nhìn theo đó có vẻ ổ chưa được định dạng nên không hiển thị được ạ

By lynksu_dbsk
#897304 Bạn chuột phải vào phân vùng và chọn change ............ gán ký tự cho mỗi phần vùng xem windows có truy cập được hay ko
By thuyphapk5
#897305 Bạn chuột phải vào phân vùng và chọn change ............ gán ký tự cho mỗi phần vùng xem windows có truy cập được hay không cái ảnh ở dưới là em chuột phải đó anh . nó chỉ có 1 lưa chọn là delete volume thôi anh ạ
By tienthanh_232007
#897307 cái ảnh ở dưới là em chuột phải đó anh . nó chỉ có 1 lưa chọn là delete volume thôi anh ạ Bạn dùng phần mềm mini tool hay Aomei gì cũng được bạn chuyển đổi = cách bỏ active cho nó thủ xem có đặt ký tự được hay ko
By b0y_kut3_b791
#897308 MiniTool Partition Wizard Professional Edition > Chọn Partition > Click Right > Modify > Unhide Partition > Apply

Xong gắn lại tên ổ thay mặt cho Partition
By Yuan
#897309 Bạn nên gắn ổ vào máy nào chạy linux xem thử. Mình nghĩ phần mềm của đầu ghi hình thường là linux nên khả năng ổ của đầu ghi được định dạng phân vùng theo hệ thống file của linux. (Có thể boot thử bằng đĩa CD linux live để kiểm tra).
By bungchao_COol
#897310 dùng phần mềm bên thứ 3 nhé bạn. aomoei hay cái gì đại loại thế, hay nhẹ nhất là bootice để unhide và gán ký tự ổ đĩa
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym