sinner_blog

các bạn giúp em với. Chẳng biết con bạn em làm kiểu gì. Bào làm bài lưu hết rồi. Lúc mở lại chỉ thấy 1 tờ trắng tinh. Em chịu không biết cách sửa. Mà không biết kiểu này có sửa được không. Hay là nó lại lưu đè lên rồi thì chịu.

các bạn giúp em với. Em Thank nhièu

tramheotram

Sửa bằng niềm tin và hy vọng

nếu có đặt chế độ restore theo ngày tháng thì may ra còn vớt vát được không thì chịu

Leonardo

Thank bác nhiều. Chắc là thế. Em hết cách mới nhờ. Vì cần bài gấp.^^!

biboo_007

Sao bạn không thử ctrl + a chọn hết văn bản rồi chọn màu chữ đen xem dc hok. có khi bạn của bạn chơi chọn nền trắng chữ trắng

Quote:

Được gửi bởi giabao23456

Sao bạn không thử ctrl + a chọn hết văn bản rồi chọn màu chữ đen xem dc hok. có khi bạn của bạn chơi chọn nền trắng chữ trắng

Màu chữ màu trắng cũng là 1 nguyên nhân ,nhưng có lẽ không phải .

Cũng đen như tui ngày xưa nhỉ , khi chưa có máy , toàn phải đem usb lên thư viện làm báo cáo, làm được gần xong , ctrl S một cái , thế là cái file word trong USB mất tiêu đâu mất, tìm hết cả máy tính không ra...

tieuthiensu_158

con ban em no cung bi loi 1 file word nhung em không biet lam the nao de sua cac bac giup em cai, day la link cua file do chi 62kb thoi

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

các bạn sữa nhanh giúp em nhé. hay chỉ dẫn em làm thì càng tốt. bởi vì nó sắp phải nộp bài luận rồi (

baongoc_bi

Quote:

Được gửi bởi giolangtu88

con ban em no cung bi loi 1 file word nhung em không biet lam the nao de sua cac bac giup em cai, day la link cua file do chi 62kb thoi

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

các bạn sữa nhanh giúp em nhé. hay chỉ dẫn em làm thì càng tốt. bởi vì nó sắp phải nộp bài luận rồi (

Cái Link bạn đưa chả có cái j cả.Lấy j mà giúp

Các chủ đề có liên quan khác