kelbin_lei

các bạn cho em hỏi, word 2007 của em đang dùng tự dưng bị ẩn hết thanh công cụ, không làm gì được, cũng không copy hay paste được.

ai biết cách chữa bảo luôn cho em nhé.

hpetina

bác ơi em có thấy ký hiệu V đâu? còn cách nào khác không bác.em ngại gỡ ra cài lại vì đang dùng viso nữa

ahoney0205

bạn đang mở file w củ lên đúng không. nếu vậy thì nhìn lên trên chọn dòng [Enable Editting] nhé. dòng chử màu vàng đó bạn

phuong201088

chắc bạn mở file không cho sửa, nhấp vào chữ editing gì gì đó là được, lần sau bạn nhớ post cái ảnh lên để người khác còn bít đường mà bảo

baby_pooh_htth

loi w.png

hình ảnh word của em đó, các bạn xem giùm, em chả thấy nó có dòng chữ màu vàng [Enable Editting] hay biểu tg v nào cả

Chencho

Bạn còn thấy thanh menu? Click vào View, Toolbars, đánh chọn vào Standard và Formating. Bạn phải up ảnh lên trang web nào đó rồi gửi link mới xem được còn link từ máy bạn thì ... thua luôn.

loi w.png

hình ảnh word của em đó, các bạn xem giùm, em chả thấy nó có dòng chữ màu vàng [Enable Editting] hay biểu tg v nào cả chèn ảnh thì bạn phải up ảnh lên 1 trang khác rồi chèn linh vào chứ không chèn như của bạn đâu nha

các bạn cho em hỏi, word 2007 của em đang dùng tự dưng bị ẩn hết thanh công cụ, không làm gì được, cũng không copy hay paste được.

ai biết cách chữa bảo luôn cho em nhé. máy mình word 7 hôm xưa kung bị vậy thấy ae bảo là bị fat hiện Cr-ack lên gỡ ra cho lên đời word 10 luôn lại dùng ok.

san.chiro

máy mình word 7 hôm xưa kung bị vậy thấy ae bảo là bị fat hiện Cr-ack lên gỡ ra cho lên đời word 10 luôn lại dùng ok. Không phải bạn ah.

Cái này do chế độ View thôi.

Do mình không dùng word 2007 nên cũng chả nhớ chính xác như nào để giúp đỡ trừ khi chạy TeamView.

Còn Word 2013 mình đang dùng thì ấn tổ hợp phím Ctrl+F1 là thanh công cụ lại hiện trở lại ngay.

mr_huych0u

offic 2007 bi phát hiện key lậu rồi bạn ơi, tìm Cr-ack đi, tuy nhiên mọt vài trường hợp không Cr-ack được hay mọt vài hôm cũng bị phát hiện, nguyên nhân offick 2007 update theo win, cài lại windows hoạc xài bản offick 2007 home Cr-ack lai là được

Với những lỗi đơn giản chỉnh sửa hay google lát thì ra còn lỗi tùm lum quá thì phương pháp hiệu quả nhất là gỡ sạch rồi cài lại/

Cr-ack lại thử đi bạn. Còn không được nữa thì trường hợp tệ nhất là bạn phải cài lại thôi chúc bạn may mắn

Các chủ đề có liên quan khác