jinjaujan

Tự nhiên không viết được tiếng việt là sao. dùng unnikey. unnikey visa. chỉnh đúng phông chữ. mà không viết được tiếng việt . cả trong word và ngoài win. trên trinh duyệt ai biết giúp em với

Darce

vào đây tải bản này về thử xem có được không:

Lavan

Làm thế này xem.

Vào Tool, Internet option. Chọn Languages; add vietnammese [vi], vietnammese [vi-VN]. sau đó chọn thẻ security, bỏ chọn tại Enable protected mode. Thế là xong!

truongmynga_dx

Thế cuối cùng có làm được chưa , báo cáo cho anh em biết để nếu gặp còn biết cách khắc phục chứ

cuchuoi_k15a2

bạn dùng win7 32bit hay 64bit.64bit cần cài bộ gõ 64 nhá
trang unikey.vn là lừa đảo đấy.trang chính là

unikey.org

và bộ cài trên sf là chuẩn nhất không bị dính virus,dùng được cho cả 32 và 64 bit,vì tui đang dùng bản đó trên windows 7 pro 64 bit

Xarles

rất đơn giản

Dùng unikey chọn nút mở rộng. Tích chọn ô “dùng clipboard” là ok

Frewen

cài lại windows xem sao vừa thấy trên 4rum có người share bản ghost nhẹ nhàng win7 đó cài chi mất công

oi_tinhyeu117

Tự nhiên không viết được tiếng việt là sao. dùng unnikey. unnikey visa. chỉnh đúng phông chữ. mà không viết được tiếng việt . cả trong word và ngoài win. trên trinh duyệt ai biết giúp em với Nếu bạn đã cài đúng tất cả rồi thì có lẽ của bạn cần cái này nữa 100% đạt yêu cầu bạn đề ra

cài lại windows xem sao Trời! Bạn không thấy là bạn ấy vừa cài lại windows hay sao, cũng chinh do cài lai W nên mới bị vậy đó. vấn đề là do bạn ấy chưa cài fonts

Các chủ đề có liên quan khác