thankshuyendinh

em down 1 list các file, em ấn start main download queue trên thanh công cụ, sau đó chỉ cho file đầu tiên down thôi, các file sau em cho dừng, hồi trước em làm thế với 5.12 thì down hết file đầu tiên nó sẽ lần lượt down các file ở dưới nhưng giờ dùng 5.14 không được, các bạn chỉ dùm em với ạ, thanks các bạn nhiều !!

li_sa

Dùng trung thành 1 bản thôi, các bản sau thấy có khác gì mấy đâu, có khi còn lỗi nhiều hơn

katy_ttky

oh, em làm được rồi các bạn ạ, tuy nhiên vẫn phải down 2 file cùng lúc chứ không down lần lượt như trước nữa.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D QUY TRÌNH LÀM VIỆC NHÂN VIÊN QUẢN LÝ ĐƠN HÀNG TẠI CÔNG TY MAY Khoa học kỹ thuật 0
B Những giải pháp và kiến nghị nhằm làm tăng sự hài lòng của khách hàng về việc cấp tín dụng phục vụ x Luận văn Kinh tế 0
D Biện pháp thúc đẩy xuất khẩu hàng hoá trong nền kinh tế thị trường (lấy ngành hàng thuỷ sản làm ví d Luận văn Kinh tế 0
E Giải pháp nâng cao chất lượng hoạt động tín dụng tại Ngân hàng Công thương khu vực Đống Đa. làm khoá Luận văn Kinh tế 0
K Kinh doanh và biện pháp phát triển kinh doanh của doanh nghiệp (lấy nhà hàng Nhật Hồng làm ví dụ) Luận văn Kinh tế 0
D Hoạt động kinh doanh tiền tệ làm dịch vụ ngân hàng với nội dung nhận tiền gửi,sử dụng tiền gửi để cấ Luận văn Kinh tế 0
V Nguyên nhân dẫn đến nạn làm hàng giả trên thị trường Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
D Báo cáo thực tập nghiệp vụ Làm thủ tục hải quan cho lô hàng tạm nhập tái xuất tại Công ty TNHH Đại T Luận văn Kinh tế 0
Q Các chính sách lương thưởng và ảnh hưởng của nó đến động cơ làm việc của nhân viên tại Ngân hàng TMC Luận văn Kinh tế 0
N Chất lượng cuộc sống làm việc tại Ngân hàng TMCP Đại chúng Việt Nam – Chi nhánh Đà Nẵng Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác