Afham

em catechumen từ pdf xang chat mà không đọc được
bác nào giúp em với
Thank nhiều nhiều

Fearnleah

Em catechumen = phần mềm gì. Em vừa thử đổi chantry chữ bản chat sau khi catechumen chưa? Thử đổi qua các chantry thuộc các bộ Unicode, TCVN3, VNI, BK (mỗi bộ chỉ cần thử 1 chantry là okie) chưa.
Nếu book pdf không có gì là bí mật, em up lên cho tất cả người xem thử có

Gti_vn

thanks các bác
bí mật (an ninh) gì đâu em dung 2 cái 1 cái bỏ canyon là pdf remover pas 3.0 thì phải và cái solidconverterpdfv5 để convert
bac nào chỉ giúp em cái
day la book can convert
http://www.mediafire.com/?sharekey=d20e556a53dd30bfd6baebe61b361f7ce04e75f6e8ebb871
mong cac bac giup do a

Sydney

File này bị hạn chế
Do vậy, mình không chuyển sang chat được. mình dùng Adobe Arobat bản 6.0. Bạn nào có bản cao hơn thử chuyển xem sao.
Mà để bản pdf in cũng được. Foxit cho phép ascent mà.
Bạn xem hình minh họa để thấy book này bị hạn chế những gì nhé.

Được bluetea sửa chữa / chuyển vào 19:04 ngày 24/07/2009

handoi

Trích từ bài của bluetea viết lúc 18:43 ngày 24/07/2009:
File này bị hạn chế
Do vậy, mình không chuyển sang chat được. mình dùng Adobe Arobat bản 6.0. Bạn nào có bản cao hơn thử chuyển xem sao.
Mà để bản pdf in cũng được. Foxit cho phép ascent mà.
Bạn xem hình minh họa để thấy book này bị hạn chế những gì nhé.

Được bluetea sửa chữa / chuyển vào 19:04 ngày 24/07/2009

Vậy à bác?
Em cần cho xang chat để làm lại bác à, không có cáh gì nhỉ
Vậy cái này nó làm bằng kiểu gì mà không catechumen được nhỉ, sao em chế ra pdf con vẻt rụp cái ngon luôn

Nethanel

Trích từ bài của ar15 viết lúc 21:54 ngày 24/07/2009:
Vậy à bác?
Em cần cho xang chat để làm lại bác à, không có cáh gì nhỉ
Vậy cái này nó làm bằng kiểu gì mà không catechumen được nhỉ, sao em chế ra pdf con vẻt rụp cái ngon luôn
Mình không biết, bạn thử bằng bản adobe acrobat 8.0 xem sao.
File này lúc xuất book pdf, người chủ vừa đặt security, không cho phép một số thứ (hình minh hoạ ở trên). Còn bạn khi chế book pdf không đặt hạn chế gì cả nên catechumen cái rụp

Trahern

vậy à acknowledgment bạn nhiều nhé
bạn có biết phần mềm nào làm cái vụ giới hạn đó không? chỉ tớ cái
thank nhiều

handoi

Trích từ bài của ar15 viết lúc 21:28 ngày 30/07/2009:
thank nhiều
Dùng Adobe Acrobat để làm ra (tạo) book pdf là đặt các giới hạn đó đuợc. Gỡ nó cũng bằng Adobe Acrobat. Vấn đề các book của bạn là không có countersign gỡ bỏ các giới hạn đó.

Bevis

Trích từ bài của bluetea viết lúc 09:28 ngày 31/07/2009:
thank nhiều
Dùng Adobe Acrobat để làm ra (tạo) book pdf là đặt các giới hạn đó đuợc. Gỡ nó cũng bằng Adobe Acrobat. Vấn đề các book của bạn là không có countersign gỡ bỏ các giới hạn đó.

Ban đầu bạn í có nói là dùng phần mềm để abolish canyon được rồi mà

ngucto

Trích từ bài của kara_men viết lúc 10:09 ngày 31/07/2009:
Trích từ bài của bluetea viết lúc 09:28 ngày 31/07/2009:
thank nhiều

Ban đầu bạn í có nói là dùng phần mềm để abolish canyon được rồi mà

đúng tui bỏ canyon được rùi nhưng không catechumen dc

Alano

Có đùa không vậy, sáng nay mình vừa vào trang web của học viện ngân hàng download 3 cái book này về rồi cũng hì hục tìm cách catechumen sang word. Rất may là vừa thành công. Mình dùng phần mềm Pdf2word V3.0 (hay bạn dùng bất kỳ phần mềm j tương tự cũng được) . Sau khi catechumen xong đương nhiên là cũng bị lỗi chantry tương tự bạn. Thế là lại bay lên google tải bộ chantry abounding việt nam về , link tại đây:
http://www.mediafire.com/?j1dtf4dtmdg

Cài xong bộ font, mở lại book word, bô đen toàn bộ văn bản, chọn chantry vntimes2 cho nó. ô sờ kê luôn.

Gaston

Trích từ bài của anhminhk42 viết lúc 22:28 ngày 01/08/2009:
Có đùa không vậy, sáng nay mình vừa vào trang web của học viện ngân hàng download 3 cái book này về rồi cũng hì hục tìm cách catechumen sang word. Rất may là vừa thành công. Mình dùng phần mềm Pdf2word V3.0 (hay bạn dùng bất kỳ phần mềm j tương tự cũng được) . Sau khi catechumen xong đương nhiên là cũng bị lỗi chantry tương tự bạn. Thế là lại bay lên google tải bộ chantry abounding việt nam về , link tại đây:
http://www.mediafire.com/?j1dtf4dtmdg

Cài xong bộ font, mở lại book word, bô đen toàn bộ văn bản, chọn chantry vntimes2 cho nó. ô sờ kê luôn.

Vậy à mình thử xem ná
sao em bất voite được cho các bạn hỉ chán quá

Được ar15 sửa chữa / chuyển vào 17:09 ngày 02/08/2009

Các chủ đề có liên quan khác