Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By hoanghon_maudo85
#870219 mình có cài dùm con laptop sony, mình cài bằng usb, nhưng lúc vào tới phân vùng ổ đĩa, thì bị lỗi ; tạm dịch là "windown không thể cài trên phân vùng này", mình thử tất cả cac phân vùng đều không cài được, đã chuyển sang cài bằng đĩa nhưng cũng bị như thế, có bác nào biết cách sửa ko,
By b4byk4t_pretty76
By [email protected]
#870239 chắc ko, do lúc đầu có 3 ổ, mình format ổ để cài windows nhưng không được, sau đó format tiếp ổ nữa, nhưng cũng không được luôn, h còn ổ quang trọng, nên cũng chưa format, nhưng lúc mình kích lên ổ đó nó cũng hiện không thể cài lên phân vùng này luôn mà.
By vitga_11a2
#870240 mình có cài dùm con laptop sony, mình cài bằng usb, nhưng lúc vào tới phân vùng ổ đĩa, thì bị lỗi ; tạm dịch là "windown không thể cài trên phân vùng này", mình thử tất cả cac phân vùng đều không cài được, đã chuyển sang cài bằng đĩa nhưng cũng bị như thế, có bác nào biết cách sửa ko, chịu mất dữ liệu thôi bác ạ, fomat tất cả rồi sau chia ổ lại thôi
By muonline
#870241 chắc ko, do lúc đầu có 3 ổ, mình format ổ để cài windows nhưng không được, sau đó format tiếp ổ nữa, nhưng cũng không được luôn, h còn ổ quang trọng, nên cũng chưa format, nhưng lúc mình kích lên ổ đó nó cũng hiện không thể cài lên phân vùng này luôn mà. fomat tất cả, dell tất cả các ổ sau chia lại nhá, chỉ còn cách đó
By nh0kjp0_djxjp0
#870242 Dùng USB cứu hộ vào windows mini sao lưu dữ liệu rồi format và phân vùng lại ổ cứng đi bạn!
By sunflower_axn
#870244 fomat tất cả, dell tất cả các ổ sau chia lại nhá, chỉ còn cách đó bác biêt cách nào để lưu dữ liệu lại ko? do lúc đầu format mất ổ C nên h không vào được, mà cài windows cũng không được, nếu đem ra tiệm, người ta cài windows mà không mất dữ liệu được ko, do có mấy cái dữ liệu quan trọng.
By Clintwood
#870245 Dùng USB cứu hộ vào windows mini sao lưu dữ liệu rồi format và phân vùng lại ổ cứng đi bạn! bạn có link nào hướng dẫn chi tiết ko, mình không faj~ dân cntt
By vjtc0n_0nline_l0ne
#870246 bác biêt cách nào để lưu dữ liệu lại ko? do lúc đầu format mất ổ C nên h không vào được, mà cài windows cũng không được, nếu đem ra tiệm, người ta cài windows mà không mất dữ liệu được ko, do có mấy cái dữ liệu quan trọng. vậy thì bạn seach trên diễn đàn xem, mình không biết cách nào có thể nữa
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym