fullmoon_ytal

Các pro cho e hướng giải quyết cái này.

E Cr-ack windows hoàn toàn. Ngon. xong chạy MSE cũng ngon. 1 thời gian thì đột nhiên MSE báo windows không có bản quyền xong cho chạy 30 ngày. Nhưng Cr-ack lại bị lỗi Cr-ack không Cr-ack được luôn. Vào Computer -->properties thì key vẫn còn. Khởi động lại, tắt đi bật lên vẫn thế. Các pro chỉ với. E dùng lenovo G580. KHông muốn cài lại windows thì nhiều tài liệu quan trọng. thanks cả nhà trước

Bạn dùng thử bản Cr-ack này Active Windows 7 Ultimate 32bit & 64bit:

( BẠN COPY LINK DÁN VÀO TRÌNH DUYỆT, ĐỪNG BẤM TRỰC TIẾP VÀO LINK )

Bạn dùng thử bản Cr-ack này Active Windows 7 Ultimate 32bit & 64bit:

( BẠN COPY LINK DÁN VÀO TRÌNH DUYỆT, ĐỪNG BẤM TRỰC TIẾP VÀO LINK ) không được bác ơi

Abrahamo

Sao bạn không cài bản Pro nhỉ, Pro và Ultimate chỉ khác nhau là có đa ngôn ngữ. Trong khi bản Pro bạn dùng key Mak trong diễn đàn có đầy, lúc đó bạn dùng windows 7 bản quyền chính hiệu sướng hơn, chứ dùng Ultimate suốt ngày lo Cr-ack làm gì cho mệt. Mà dùng Cr-ack lại không an tâm. Mình cũng đang dùng Win7 Pro ket Mak đây, công nhận có tí bản quyền yên tâm, lúc nào thích thì cài MSE, không thích thì gỡ ra, update windows thoải mái

nguonbatthien

Sao bạn không cài bản Pro nhỉ, Pro và Ultimate chỉ khác nhau là có đa ngôn ngữ. Trong khi bản Pro bạn dùng key Mak trong diễn đàn có đầy, lúc đó bạn dùng windows 7 bản quyền chính hiệu sướng hơn, chứ dùng Ultimate suốt ngày lo Cr-ack làm gì cho mệt. Mà dùng Cr-ack lại không an tâm. Mình cũng đang dùng Win7 Pro ket Mak đây, công nhận có tí bản quyền yên tâm, lúc nào thích thì cài MSE, không thích thì gỡ ra, update windows thoải mái Nói nhiều chi cho mệt bạn, mình mắc công giải thích mà chẳng mấy người hiểu và làm theo đâu. Người VN bao giờ cũng phải xài đồ xịn nhất, mà đồng nghĩa với đó là Cr-ack. Thôi thì kệ, ai thích xài cái gì thì xài.

dung cái này la ok nè thím
Code: http://www.mediafire.com/?3u6kcunxcth4qew Không được luôn chán quá à giờ click vào chèn kay thì nó báo lỗi: Windows cannot access the specified, path, or file. You may not have the appropriate permissions to access the item

Trevian

bạn thử dùng window 7 loader xem mình dùng rồi bạn nếu được thì không cần pro chỉ dẫn nữa

peyeu_200000

mình dùng rồi bạn nếu được thì không cần pro chỉ dẫn nữa không phiền thì cài lại Windows 7 Professional đi, chỉ mất dữ liệu trên phân vùng cài Windows thôi, nếu cần copy sang phân vùng khác là ổn.

p6_q6

win 7 64 ultil

key P6XWP-B4MHD-D3JM2-VPYTH-7CHD3

step 2:

000503

334481

818854

934100

344745

813732

699374

836411

226192

cac pro giup em step 3 voi ak em can gap ak !! Thank All!!

Gerritt

cho em xin step 3

server US

win 7 64 bit ultimate

key : 6QVYR-WQDGH-RPV2H-FH739-M462C

step 2 : 003211-121043-729284-853850-269815-810875-878436-742900-522533

Các chủ đề có liên quan khác