Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By doimatbietcuoi2007
#864850 Tình hình là máy em mỗi lần khởi động thì driver vga không chạy làm cho màn hình chỉ ở tình trạng màu sắc lung tung. Phải cài lại driver rồi khởi động lại thì mới như ban đầu.

Em đang dùng Win7, vga giga gtx 750 Ti.

Mong các bạn giúp đỡ.
By Twrgadarn
#864858 Tình hình là máy em mỗi lần khởi động thì driver vga không chạy làm cho màn hình chỉ ở tình trạng màu sắc lung tung. Phải cài lại driver rồi khởi động lại thì mới như ban đầu.

Em đang dùng Win7, vga giga gtx 750 Ti.

Mong các bạn giúp đỡ. máy bạn có cài đóng băng không? có thì tháo ra rùi cài driver vga ^_^!
By Jeran
#864859 Không biết là bạn cài driver khi mới cài windows 7 thì bạn có dùng bộ driver dùng cho all main không? Bạn có thể xem lại xem driver card vga này đúng theo trang chủ của nhà sản xuất không? Bạn nên gỡ sạch bản driver cũ trước khi cài bản khác vào.
By tieng_zet_tinh_yeu_0501
#864860 máy bạn có cài đóng băng không? có thì tháo ra rùi cài driver vga ^_^! Máy mình không có cài đóng băng nên mình nghĩ không phải trường hợp này rồi, thank bạn
By Vincent
#864861 Không biết là bạn cài driver khi mới cài windows 7 thì bạn có dùng bộ driver dùng cho all main không? Bạn có thể xem lại xem driver card vga này đúng theo trang chủ của nhà sản xuất không? Bạn nên gỡ sạch bản driver cũ trước khi cài bản khác vào. Mình cài driver từ CD kèm theo VGA, mình dùng được 1 tháng không có vấn đề gì, vấn đề xảy ra khoảng 5 ngày đổ lại thôi nên mình hơi nghi ngờ là VGA bị lỗi.
By huyenxjnh_online_sky_tatnang
#864862 máy của bạn bị lỗi phần quản lý độ phân giải mặc định
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym