phuong_thai0505

vì e có con laptop windows bản quyền .mà mỗi lần recovery nó lâu +tốn thời gian + cài đặt lại theo hãng thì e k thích

e tính cài lại windows rùi bỏ phần recovery và dùng Cr-ack thì có bị lỗi gì k ?

thanks all..

water_boy1993

Cr-ack khác với key bản quyền theo máy , Cr-ack là bẻ khóa nếu bẻ khóa chuẩn thì lỗi ít , phần mềm bẻ khóa không tốt lỗi nhiều.

Bạn có thể cài mới nhờ kích hoạt bản quyền qua phone từ các topic mà các bạn hổ trợ activated

Cr-ack khác với key bản quyền theo máy , Cr-ack là bẻ khóa nếu bẻ khóa chuẩn thì lỗi ít , phần mềm bẻ khóa không tốt lỗi nhiều.

Bạn có thể cài mới nhờ kích hoạt bản quyền qua phone từ các topic mà các bạn hổ trợ activated thanks bác.tại em dùng microsoft toolkit để Cr-ack .e toàn dùng nó cài cho 3 4 cái máy bàn của bạn em .xài thì ok .k thấy lỗi gì.nên tính cài cho laptop e lun vì cái laptop e .e lỡ xóa phân vùng recovery và cũng chẳng mún xài tới nó.

vây nói chung em làm theo ý e là ok đúng k bác ?

boyviet

mình nghĩ windows bản quyền kèm theo máy thì cứ cài xong nhập key dưới máy vào có phải khỏe hơn cr*ck không? đằng nào chả mất công cài.nếu không phải là bản windows khác.

jen_blue

Tốt nhất là active by phone cho nó lành, mất công làm 1 lần thôi nhưng mà được vĩnh viễn

W_RaDo

mình nghĩ windows bản quyền kèm theo máy thì cứ cài xong nhập key dưới máy vào có phải khỏe hơn cr*ck không? đằng nào chả mất công cài.nếu không phải là bản windows khác. sao dưới máy e đâu có key ?

buomtrang6988

sao dưới máy e đâu có key ? mình thấy mấy cái máy có windows bản quyền kèm mấy đều có key và tem của MS dán trên máy mà?

Savino

Cr-ack can thiệp vào hệ thống nên không tốt,update hay bị báo bản quyền,nên activate by phone dùng cho ổn định

hoatuyet_8891

Cái windows bản quyền theo máy nói thật là vứt luôn đi cho nó nhanh. Cài lại mới mà dùng, giờ key mak cũng nhiều mà!

longcula

Cr-ack can thiệp vào hệ thống nên không tốt,update hay bị báo bản quyền,nên activate by phone dùng cho ổn định ai mướn bác update chi. có bản quyền hay không bản quyền cũng vậy. update nhiều chẳng lấy lợi gì nhiều mà trước mắt sẽ thấy máy chậm đi rõ rệt

quynhtramqx

ai mướn bác update chi. có bản quyền hay không bản quyền cũng vậy. update nhiều chẳng lấy lợi gì nhiều mà trước mắt sẽ thấy máy chậm đi rõ rệt Dùng windows mà không update thì dùng làm gì bạn,phải update máy chạy mới ổn định hơn,còn nặng máy thì đâu có thấy,chỉ thấy máy ổn định hơn thôi

Niall

Chào bạn, mình xin trã lời bạn là Cr-ack và OEM đều giúp bạn vô windows mà OS không đòi bản quyền, bản quyền OEM windows 7 là Slic 2.1 được chép trên NVRAM của BIOS, còn Cr-ack là làm giả thông tin này, OEM cài OS sẽ không bị mất còn Cr-ack thì sẽ mất.

Để sử dụng lại máy có SLIC 2.1 bạn chỉ cần cài lại win, down win7loader về chạy, nó sẽ điền key và cer cho bạn, lúc này máy bạn có bản quyền.

Lưu ý : Win7loader chinh là chương trình Cr-ack, nó kiểm tra máy bạn nếu có Slic 2.1 thì nó chép thêm key và cer là đủ , còn nếu không có, nó sẽ giả lập Slic 2.1 rồi cũng điền cer và key ^^.

acat_0610

Chào bạn, mình xin trã lời bạn là Cr-ack và OEM đều giúp bạn vô windows mà OS không đòi bản quyền, bản quyền OEM windows 7 là Slic 2.1 được chép trên NVRAM của BIOS, còn Cr-ack là làm giả thông tin này, OEM cài OS sẽ không bị mất còn Cr-ack thì sẽ mất.

Để sử dụng lại máy có SLIC 2.1 bạn chỉ cần cài lại win, down win7loader về chạy, nó sẽ điền key và cer cho bạn, lúc này máy bạn có bản quyền.

Lưu ý : Win7loader chinh là chương trình Cr-ack, nó kiểm tra máy bạn nếu có Slic 2.1 thì nó chép thêm key và cer là đủ , còn nếu không có, nó sẽ giả lập Slic 2.1 rồi cũng điền cer và key ^^. chuẩn rồi nhưng mà có hướng dẫn bằng hình ảnh thì ok hơn

Các chủ đề có liên quan khác