Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By hoatuyet_8891
By longcula
#862094 Cr-ack can thiệp vào hệ thống nên không tốt,update hay bị báo bản quyền,nên activate by phone dùng cho ổn định ai mướn bác update chi. có bản quyền hay không bản quyền cũng vậy. update nhiều chẳng lấy lợi gì nhiều mà trước mắt sẽ thấy máy chậm đi rõ rệt
By quynhtramqx
#862096 ai mướn bác update chi. có bản quyền hay không bản quyền cũng vậy. update nhiều chẳng lấy lợi gì nhiều mà trước mắt sẽ thấy máy chậm đi rõ rệt Dùng windows mà không update thì dùng làm gì bạn,phải update máy chạy mới ổn định hơn,còn nặng máy thì đâu có thấy,chỉ thấy máy ổn định hơn thôi
By Niall
#862097 Chào bạn, mình xin trã lời bạn là Cr-ack và OEM đều giúp bạn vô windows mà OS không đòi bản quyền, bản quyền OEM windows 7 là Slic 2.1 được chép trên NVRAM của BIOS, còn Cr-ack là làm giả thông tin này, OEM cài OS sẽ không bị mất còn Cr-ack thì sẽ mất.

Để sử dụng lại máy có SLIC 2.1 bạn chỉ cần cài lại win, down win7loader về chạy, nó sẽ điền key và cer cho bạn, lúc này máy bạn có bản quyền.

Lưu ý : Win7loader chinh là chương trình Cr-ack, nó kiểm tra máy bạn nếu có Slic 2.1 thì nó chép thêm key và cer là đủ , còn nếu không có, nó sẽ giả lập Slic 2.1 rồi cũng điền cer và key ^^.
By acat_0610
#862098 Chào bạn, mình xin trã lời bạn là Cr-ack và OEM đều giúp bạn vô windows mà OS không đòi bản quyền, bản quyền OEM windows 7 là Slic 2.1 được chép trên NVRAM của BIOS, còn Cr-ack là làm giả thông tin này, OEM cài OS sẽ không bị mất còn Cr-ack thì sẽ mất.

Để sử dụng lại máy có SLIC 2.1 bạn chỉ cần cài lại win, down win7loader về chạy, nó sẽ điền key và cer cho bạn, lúc này máy bạn có bản quyền.

Lưu ý : Win7loader chinh là chương trình Cr-ack, nó kiểm tra máy bạn nếu có Slic 2.1 thì nó chép thêm key và cer là đủ , còn nếu không có, nó sẽ giả lập Slic 2.1 rồi cũng điền cer và key ^^. chuẩn rồi nhưng mà có hướng dẫn bằng hình ảnh thì ok hơn
Kết nối đề xuất: