Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By phuong_thai0505
#862057 vì e có con laptop windows bản quyền .mà mỗi lần recovery nó lâu +tốn thời gian + cài đặt lại theo hãng thì e k thích

e tính cài lại windows rùi bỏ phần recovery và dùng Cr-ack thì có bị lỗi gì k ?

thanks all..
By water_boy1993
#862083 Cr-ack khác với key bản quyền theo máy , Cr-ack là bẻ khóa nếu bẻ khóa chuẩn thì lỗi ít , phần mềm bẻ khóa không tốt lỗi nhiều.

Bạn có thể cài mới nhờ kích hoạt bản quyền qua phone từ các topic mà các bạn hổ trợ activated
By mainhomotnguoi_1992
#862085 Cr-ack khác với key bản quyền theo máy , Cr-ack là bẻ khóa nếu bẻ khóa chuẩn thì lỗi ít , phần mềm bẻ khóa không tốt lỗi nhiều.

Bạn có thể cài mới nhờ kích hoạt bản quyền qua phone từ các topic mà các bạn hổ trợ activated thanks bác.tại em dùng microsoft toolkit để Cr-ack .e toàn dùng nó cài cho 3 4 cái máy bàn của bạn em .xài thì ok .k thấy lỗi gì.nên tính cài cho laptop e lun vì cái laptop e .e lỡ xóa phân vùng recovery và cũng chẳng mún xài tới nó.

vây nói chung em làm theo ý e là ok đúng k bác ?
By boyviet
#862086 mình nghĩ windows bản quyền kèm theo máy thì cứ cài xong nhập key dưới máy vào có phải khỏe hơn cr*ck không? đằng nào chả mất công cài.nếu không phải là bản windows khác.
By W_RaDo
#862089 mình nghĩ windows bản quyền kèm theo máy thì cứ cài xong nhập key dưới máy vào có phải khỏe hơn cr*ck không? đằng nào chả mất công cài.nếu không phải là bản windows khác. sao dưới máy e đâu có key ?
By buomtrang6988
#862090 sao dưới máy e đâu có key ? mình thấy mấy cái máy có windows bản quyền kèm mấy đều có key và tem của MS dán trên máy mà?
By Savino
#862092 Cr-ack can thiệp vào hệ thống nên không tốt,update hay bị báo bản quyền,nên activate by phone dùng cho ổn định
Kết nối đề xuất: