Giorgio

các bạn cho e hỏi laptop nhà e giờ liệt phím enter, backspace nhưng chỉ khi lướt web mới bị, đánh văn bản word, excel không bị. có cách nào khắc phục không nhỉ????

dosonlam

Bạn sử dụng bàn phím ảo của hệ điều hành có bị như vậy không?

Denney

Bạn sử dụng bàn phím ảo của hệ điều hành có bị như vậy không? Vẫn bị y như trên bàn phím bác ah. vậy là lỗi windows hay bàn phím vậy? mới thay bàn phím được 1 tháng :v

Bạn thử thêm 1 lần nữa trên các trình duyệt khác nhau xem sao? Nếu không được thì chỉ còn cách cài lại hệ điều hành thôi. Khả năng lỗi do phần cứng là thấp.

papillon_1411

theo mình nghĩ là lỗi do windows chứ phần cứng thì khả năng rất thấp do bạn đã test bằng phím ảo mà vẫn bị,bạn vô các box windows 7 vs windows 8 để down các bản windows chuẩn về cài lại nhe

Lewis

bạn cài hay ghost lại máy rồi xem lại rồi có j rw lại trên đây

angel_sun1996

các bạn cho e hỏi laptop nhà e giờ liệt phím enter, backspace nhưng chỉ khi lướt web mới bị, đánh văn bản word, excel không bị. có cách nào khắc phục không nhỉ???? Bạn mở bàn phím ảo lên thử xem phím ảo có bị như vậy ko? nếu phím ảo bị luôn là do windows bạn bị lỗi rồi. Diệt virus nếu hết thì dùng bt hok thì cài lại windows thôi. Chỉ có như vậy.

Chắc do lỗi virut. vì mình thử bàn phím ảo cũng thế. nhưng thử trình duyệt web internet mặc định thì lại không bị lỗi phím nào nữa. M chưa có tgian ghost lại.... định mai

tks mọi ng quan tâm nha.

tigerous_4787

Chắc do lỗi virut. vì mình thử bàn phím ảo cũng thế. nhưng thử trình duyệt web internet mặc định thì lại không bị lỗi phím nào nữa. M chưa có tgian ghost lại.... định mai

tks mọi ng quan tâm nha. Bạn nên cài lại win, đã ghost bị lỗi như vậy rồi thì cài lại windows đi

pesh0ck_n01

các bạn cho e hỏi laptop nhà e giờ liệt phím enter, backspace nhưng chỉ khi lướt web mới bị, đánh văn bản word, excel không bị. có cách nào khắc phục không nhỉ???? Trước khi cài windows thì bạn thử cài trình duyệt mới lại xem đã nào

Các chủ đề có liên quan khác