Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By Stanedisc
#811685 Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

không hiện drive âm thanh với lại đôi lúc mở lên thì có hiện nhưng sử dụng 1 tiếng sau lại mất bạn nào biết bị lỗi gì giúp mình với
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By moody_babe
#811717 bạn ơi bạn upanh lên trang khác nhé, không ai có thời gian tải cái file đó về máy rồi xem cho bạn đâu, vì đề phòng trường hợp có virus Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By thongxanh_92

Bạn nên nói rõ là chổ nào ở trong ảnh , sau này bạn nên có diễn giải kèm theo ảnh chứ ảnh không ko có lời là Spam đó

và bạn vào topic này xem cách chèn code
By water_boy1993
#811722 Theo mình thì nguyên nhân mà chạy được 1 tiếng hay hơn hoặc ít hơn mà ngừng lại thì mình nghĩ bạn nên vào controlpanel kiểm tra xem tình trạng cái drvier sound có còn hoạt động hay không ? phần cài đặt của nó có bị thay đổi gì không. Một số dòng nó có chức năng tự tắt tiếng khi cắm thêm mới thiết bị vào. Mà có khi cái dây cắm hoặc cái nguồn điện ra loa của bạn có vấn đề chăng
By duongthang_2004
#811723 http://
http://

minh xài laptop nó k nhận drive dù drive đã cài rùi và hiện giờ nó bị mất âm thanh luon mình cài lại drive xong tắt khởi động lại thì có âm lượng nhưng xài một thời gian lại mất
By nh0k_xj_zaj_y3u_b3_xjnhxjnh
#811724 ko bị lỏng dây, do driver thôi, thường gặp trong các bản ghost

bạn uníntall driver cũ

tải realtek 97 hay 9 mấy tuỳ card âm thanh của bạn (tìm trên trang chủ)

xong bạn cài thêm 1 card âm thanh ảo như dfx. mình đã sửa dc bằng cách này
By mrlinhadl
#811725 bạn ơi cho mình hỏi trong device manager không hiện biểu tượng sound, video and game controllers liệu có phải vấn đề do main k bạn
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym