thegodfather_ad

Cài lại grammar 2.8 đi bạn có thể khi cài font mới nó đè lên cái font cũ của grammar 2.8 rồi ( font tên trùng nhau nhưng mã nó khác nhau nên dẫn đến điều đó)

trước khi cài bạn có thể làm như thế này

vào thư mục fonts của windows bạn càifont và chọn thư mục cài đặt chính là cái fonts đó luôn! sau đó bạn cài đặt nó hỏi bạn cứ ok mãi vậy

chạy lại grammar 2.8 xem có đọc được chưa! nếu chưa thì cài lại nhé

Banning

Bạn nên cài lại Grammar 2.8 hay chỉ cần tes lai font của bộ Grammar 2.8 là được.

Ingram

Theo kinh nghiệm của mình với Grammar 2.8.1 thì như thế này:
Tải bản G 2.8 rồi nâng cấp lên G 2.8.1. Bản này chạy tốt trên tất cả các hệ điều hành của windows, kể cả windows 7 64 bit miễn là bạn cài windows bằng đĩa (có hay không có bản quyền đều được). Lỗi duy nhất (lỗi không xuống dòng) chỉ xảy ra với một số máy xài bản Ghost đa cấu hình. Nhưng chỉ một số máy xài bản ghost bị như thế chứ không phải là tất cả. Cá nhân tui cài thử G 2.8 trên nhiều máy và máy tui thì cài thử G với đủ tất cả các phiên bản windows từ Xp tới windows 7 32 bit, windows 7 64 bit. Lỗi nêu trên cũng thỉnh thoảng xảy ra với những máy xài card màn hình rời và dùng bản ghost đa cấu hình. Vậy muốn chắc chắn cài được Grammar 2.8 thì bạn nên cài lại máy đàng hoàng chứ đừng dùng bản ghost đa cấu hình.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
O Lỗi không đọc được của phần mềm tiếng anh Thủ thuật tin học 2
Y [Hướng dẫn] Dạy Office 2003 nghe viết và đọc được tiếng Việt Hỏi đáp Tin học 4
V word 2013 không đọc được file người khác gửi Giới thiệu phần mềm hay theo yêu cầu 1
N Bất cứ ai khi đọc tin này đều choáng...shock...ngất và tìm mua bằng được dù có phải bán nhà Tài chính, Chứng khoán 9
R File doc chỉ đọc được (Read Only) trên Office 2013 2010 Hỏi đáp Tin học 1
N Đọc file .chm bị lỗi.(đọc được ngon lành nhưng bị lỗi hình ảnh bị tẩy xóa khi kéo xuống rồi kéo lên, Hỏi đáp Tin học 4
T Ban biên tập Web nhận được ý kiến của bạn đọc Vũ Khải Hoàn hỏi về việc vì sao Hội chỉ quan tâm quảng Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
T Tôi đã đọc thông báo về vi phạm của công ty TNHH Kiểm toán AVA và Công ty TNHH kiểm toán AAC được đă Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
M Hãy viết lại một tin thể thao em mới đọc được trên báo (hoặc nghe được, xem được trong các buổi phát Văn học thiếu nhi 0
H Kể một câu chuyện em đã được nghe hay được đọc nói về quan hệ giữa con người với thiên nhiên Văn học thiếu nhi 0

Các chủ đề có liên quan khác