các bạn giúp mình lấy lại pass Yahoo với. Mình bị thằng bạn cài keylog lấy pass Yahoo mất rồi nhưng tại sao mình bất thể lấy lại được pass mặc dù tất cả các thông tin lúc đăng ký mình đếu ghi lại hết như ngày tháng năm sinh, nơi ở, zip code và cấu trả lời bí mật... Mình đang thắc mắc là nó có thể vừa đổi lại nơi ở và zip code, còn ngày tháng năm sinh và câu hỏi bí mật (an ninh) thì nó bất thể nào đổi được. Mình bất ngờ là Yahoo lại cho đổi phần này. Hix Các cao thủ nào giúp mình với vì mail này có chứa nhìu thông tin rất quan trọng cho công chuyện của mình, có cả tài khoản VLTK nữa, ngộ nhỡ nó đọc hết là chết mình... Mình bất rành lắm về security xin được giúp đỡ . Thank nhìu nhìu lắm

boyprotuyenvo

Quote:

Được gửi bởi hansho

Làm cách này mất nhiều $ quá, có cách khác rẻ hơn :

Rủ người yêu của thằng bạn "độc ác" đó đi chơi cùng, kéo nó vào tiệm Net nào đó vừa được giăng bẫy trước bằng keylog của mình. Kiếm ăn cái info của người yêu nó rồi ra điều kiện trao đổi !

Dùng gậy ông để đập lại ông nó mới hay !

Pi trả lời dùm underwave đây. hì. bất biết có đúng vậy không. Huynh ác lắm, làm thế bất được đâu.

Ít ra thì mình cũng hiểu thêm được lòng dạ đàn ông. ác quá, ác quá..

cho tui hỏi sao bài trả lời của tui bị del rồi, del cũng phải báo cho biết lí do chứ. Hôm qua đọc xong rồi trả lời bài này, nay không thì cảnh xưa còn đó mà bài xưa đâu rồi.

tidus_3012

Mình cũng có 1 cách nhưng chưa làm bao giờ , nói ra để bạn tham tiềmo hen : Năn nỉ thèng bạn độc ác đó cho chuộc lại accout bằng 1 khoản trước và 1 cô bạn gái ( bạn nhờ 1 cô bé nèo khoảng 13-14T thui ) sau khi thỏa thuận oki , bạn bao' CA đến rình bắt no' ( trả thù cho bỏ ghét ) riêng cái tội dụ dỗ trẻ vị thành niên cũng đủ chết rùi , chưa tính tội tống trước , đảm bảo trong 3-4 năm ngồi bóc lịch nó không xài accout của bạn được đâu hì hì

k_an

mình cũng bị trả cảnh tương tự,kẻ gian xài keylog lấy được pass xong edit cái zip code và home address,không ngờ bảo mật (an ninh) của YH lại cho edit ngay cả những thông số register,giờ muốn lấy lại là không kế tiềm thi,dù có security question cũng bó tay(nó bắt bước 1 là phải nhập zip và home address mà ),điện thoại thử hỏi 1088 : "không có cách nào".Thua,đang tính lên hỏi thì gặp người cùng cảnh ngộ,bạn nào có ý kiền nào giúp đỡ thì post lên giúp,đừng spam nhảm như mấy bài trên làm mất giá trị diễn đàn quá.Thanks

ngo_son

Chào bạn underwave,

tui chưa từng bị như bạn, nhưng rất thông cảm với nỗi lo bị mất các thông tin quan trọng. Bạn thử vào đây:

và thử xem có thể giúp ích gì cho bạn không?

Chuyện nầy tui không rành, chỉ tìm thông tin giúp bạn thôi.

Chúc bạn thành công.

phamchi_dung

Quote:

Được gửi bởi saudiec

Chào bạn underwave,

tui chưa từng bị như bạn, nhưng rất thông cảm với nỗi lo bị mất các thông tin quan trọng. Bạn thử vào đây:

và thử xem có thể giúp ích gì cho bạn không?

Chuyện nầy tui không rành, chỉ tìm thông tin giúp bạn thôi.

Chúc bạn thành công.

Theo mình, nếu mức độ như thế này thì đừng nghĩ tìm cách lấy lại Post Code hay Country làm gì cho mệt vì bất thể lấy lại được đâu

Có thằng bạn thì nó đi mất rồi , nói chung tìm thằng bạn để lấy lại là cách tốt nhất và chỉ còn cách đó . Tìm cách giăng bẫy lại thì đến bao giờ mới thành công được ,

Beaton

Năm sinh thì có lẽ bất đổi được ( do còn tại cái blog 360 của yahoo) còn câu hỏi bí mật (an ninh) thì vẫn đổi được bạn à .

bix_vix

Năm sinh không đổi được đâu, hồi trước mình lần mo bao nhiêu lâu mà đều không được

jomyolovejulyes

Không lẽ bó tay thiệt sao anh em?Mình cũng đang gặp tình huống mất pass nè, nhưng bất biết là nó có đổi mấy thông tin quan trọng kia bất nữa. Chán quá đi.

masterwildghost

Quote:

Được gửi bởi thai07t3

Không lẽ bó tay thiệt sao anh em?Mình cũng đang gặp tình huống mất pass nè, nhưng bất biết là nó có đổi mấy thông tin quan trọng kia bất nữa. Chán quá đi.

Thử thì biết chứ gì, cứ ngồi đó mà than thì được gì đâu.. Bạn vào yahoo lấy lại pass được mà, sau đó thì nhớ đầu tiên phải đổi lại pass mới cho mình nghen!

Prewitt

hic! cứ tưởng các bro giúp được. tính bảo mật (an ninh) của Yahoo cũng khá cao, nên khó phết nhỉ? mình cũng đang gặp khó khăn đây, định bán acc Thiên long mà mất pas yh rồi. ai bro chỉ giáo với ạ.

nh0x_6231

Chỉ cần nhớ năm sinh và Câu hỏi bí mật (an ninh) là được là.. Bạn thử xem có phân biệt chữ hoa hay chữ thường không...

lelien123

Nó cài Key log mình thì mình Key log lại nó!

P/S:bạn có người bạn tốt nhỉ =))

Perkinson

dạ mấy Anh Chị ơi. Em bị mất nick yahoo giờ sao đây . có gì giúp EM với nghen , Em Thank trước .

o0onh04nho0o

Có ai biết cách lấy lại pass bất bảo mình với mình đổi pass nhưng bất nhớ. Bạn nào biết cách thì P!M ních yahoo của tớ nhá

chu0tc0ngtu.info

Thanks

jomyolovejulyes

Quote:

Được gửi bởi picasa

->Cách này xem ra hiệu quả nhất đấy. MÌnh nghĩ thêm một cách nữa là mua toàn bộ hệ thống Y Mail là xong(Chắc cũng rẻ thôi mà khoảng vài tỉ đollar).Khủng bố YM bắt trả lại. Hack YM...Van xin, khóc lóc...thảm thiết vào nhưng bất được gì đâu..

Chúc bạn nhanh chóng tìm lại.

Từ khi đọc bài của Picasa đến giờ thấy trí tưởng tượng của bạn phong phú thật đó

Các chủ đề có liên quan khác