Nguyen_yeu

Không hiểu sao hôm nay máy mình khởi động thì nó vào cái của sổ log on (giao diện có cái cửa sổ chứa ID và pas ấy( do chưa khởi động xong nên mình bất chụp được hình), bấm enter cái là nó tự vào à, chẳng cần đánh pass j hết)

Hic, tự nhiên bất không nó bị thế, lúc trước có sao đâu, chạy cái vào windows à(sáng ngủ dậy bật máy cái vào đánh răng rửa mặt xong là có máy dùng ). Bữa nay phải enter nữa

H phải vào sao để khi khởi động nó bỏ wa cái bước vào giao diện log on nhỉ ?

heo mi với, thanks nhiều!!!

Vayle

oh, trước mình cũng bị vậy. bất cài pass mà nó cũng ra gao diện nhập pass. chắc do vr thì phải??? mnhf phải ghost máy vì bất biết phải đặt câu hỏi làm sao

namthanhhnt

Start->Run->gõ control userpasswords2 ->chọn user của mình -> bỏ chọn ô Users must enter a username and password... ->OK -> nhập password của User vào -> OK

Lisabet

Trích:

phongdatgl

oh, trước mình cũng bị vậy. bất cài pass mà nó cũng ra gao diện nhập pass. chắc do vr thì phải??? mnhf phải ghost máy vì bất biết phải đặt câu hỏi làm sao

chắc không phải do virut rồi, vì mình đâu có làm j liên wan đến virut đâu

Trích:

saphire9x

Start->Run->gõ control userpasswords2 ->chọn user của mình -> bỏ chọn ô Users must enter a username and password... ->OK -> nhập password của User vào -> OK

Very thanks, vừa thành công cái password của user để trống cũng được bạn nhỉ

crossfiregames

Mình cũng vừa từng gặp cái lỗi này rồi, mình khắc phục nó bằng cách coppy file (logonui.exe) ở máy khác về và thay thế cái file logonui.exe cũ trong C:\Windown\system32, thế là lại OK.

Nhưng phải coppy đúng phiên bản của windows chì mới có tác dụng.

Trích:

khanhvlxd

chắc không phải do virut rồi, vì mình đâu có làm j liên wan đến virut đâu

Very thanks, vừa thành công cái password của user để trống cũng được bạn nhỉ

thì password của user đó sao điền vậy...còn bất có password thì để trống chứ sao

Các chủ đề có liên quan khác