Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By kileflyconangthichketban
#782770 Các anh chị cho em hỏi.

Ví dụ em có trang web 1, có link mở trang web 2 khi click chuột, mặc định firefox sẽ nổi trang web 2 lên. Có cách nào mở trang web 2 mà trang web 1 vẫn nổi lên (nghĩa là trang 2 mở nhưng mặc định không được chọn)? Em nhớ mang máng là có cách làm mà giờ quên mất tẹo, hic.
By boy_saygoodbye
#782779 Các anh chị cho em hỏi.

Ví dụ em có trang web 1, có link mở trang web 2 khi click chuột, mặc định firefox sẽ nổi trang web 2 lên. Có cách nào mở trang web 2 mà trang web 1 vẫn nổi lên (nghĩa là trang 2 mở nhưng mặc định không được chọn)? Em nhớ mang máng là có cách làm mà giờ quên mất tẹo, hic. bác nhấn phím ctrl + click chuột vào link đó thử được không nhé
By anna_le
#782784 FF các bạn dùng addon tab-mix-plus , cái addon này nó quản lý table tuyệt vời lắm, không cần nhấn ctrl, không cần nhấn chuột giữa , nó vẫn mở thêm table mới , như ảnh các bạn xem nhé
By co_ba_la90
#782786 Đã thử hết các cách trên nhưng vẫn không hiệu quả vs trang mình cần.Cụ thể:

Cách dùng chuột cuộn thì :

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Cách Crt+Click thì :

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Còn cách addon tag mix plus vs Default

Tools -> Options -> Tab -> bỏ chọn “When I open a link in a new tab, switch to it immediately” thì vẫn như bình thường.

Bác nào giúp vs send card đt mobi 20k
By girl_lonely_812
#782787 Các anh chị cho em hỏi.

Ví dụ em có trang web 1, có link mở trang web 2 khi click chuột, mặc định firefox sẽ nổi trang web 2 lên. Có cách nào mở trang web 2 mà trang web 1 vẫn nổi lên (nghĩa là trang 2 mở nhưng mặc định không được chọn)? Em nhớ mang máng là có cách làm mà giờ quên mất tẹo, hic. Có đó bạn làm như ảnh là được
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym