Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By tyty_extreme
#774870 tình hình là USB em bị như sau, em cắm nó vào copy file từ máy qua usb thì bt, nhưng khi em rút usb ra cắm lại thì nó mất đi dữ liệu chỉ còn cái vỏ trống, cho e hỏi có sửa dc không ạ :3 thank all
By ngalovexuan
#774923 Usb của bạn trước giờ bình thường ko? Bạn có thử khắc phục bằng cách nào đó chưa?
By congchuanhangheo.info
#774925 Nếu trường hợp usb của bạn format thử rồi và cắm hết các máy đều có tình trạng tương tự thì khả năng là lỗi firmware. Còn nếu từ khi mua tới giờ bị luôn như thế thì bạn mua phải hàng dỏm rồi.
By hoangtuNeo_Neo
#774926 triệu chứng của bạn giống y xì 3 con usb đầu tiên của mình mua trên Lạng Sơn. hồi đấy tham rẻ nên mua , đến lúc dùng thì hoá ra là mình đã mua với giá quá đắt

bạn kt dung lượng usb xem có còn đủ ko. nếu không đủ thì 100% là usb của bạn là đồ dỏm rồi

p/s : nếu bạn mua hàng chính hãng ở các trung tâm lớn (như NGUYỄN KIM, TRẦN ANH, ĐĂNG KHOA, ... ) thì đem ra bắt bảo hành đi thôi
By aclass_cn
#774927 mình nghĩ là lỗi filmward vì xài cũng lâu lắm rồi bạn, dung lượng đủ, nhưng mình không cài lại dc
By tungonline24gio
#774928 mình nghĩ là lỗi filmward vì xài cũng lâu lắm rồi bạn, dung lượng đủ, nhưng mình không cài lại dc USB đã cũ nếu dùng trên winxp thì phải tắt USB đúng quy trình để tránh lỗi, nếu mua ở Lạng Sơn thì bỏ đi mua cái mới cho nhanh.
By thien_hoang_minh_tri_tphcm050790
#774929 Win j thì trước khi rút ra cũng phải ngắt nguồn đàng hoàng để tránh trường hợp usb bị sốc điện . Mình nhớ mang máng là trong máy của mình hình như là có cái phần mềm fix lỗi usb . Để chiều mai mình tìm lại. Nếu thấy sẽ inbox cho bạn .
By shini_de
#774930 usb cũng rẻ lắm bạn có 100~200 k thôi lắm bạn có 100~200 k thôi

mua đại cái mới đi
By gol_lele
#774931 bác đã nghĩ đến trường hợp bị virus ẩn chưa, thử usb khác xem sao
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym