Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By member12a9_2008
By vuduchanhquyen
#773638 Cái này là card wireless được enable rồi nhưng chưa connect vào cái mạng wifi nào cả nên nó đánh dấu đỏ thế thôi.
By anhmailanguoicoloi_ntc
#773639 kích đúp chuột vào cái Wireless Network connection bên dưới là Broadcom 802.11n nhé, nhấn xong thì nó ra 1 cái bảng nhỏ bên góc đồng hồ ý, xem nó tìm được những cái mạng phát sóng nào, nhấn vào đó rồi nhấn connect là ok. Tránh trường hợp mạng wireless đó phát nhưng lại khóa (có passwork) đề nghị quý bà con không hỏi cách phá pass wireless nhé.
By mailoves
#773640 kích đúp chuột vào cái Wireless Network connection bên dưới là Broadcom 802.11n nhé, nhấn xong thì nó ra 1 cái bảng nhỏ bên góc đồng hồ ý, xem nó tìm được những cái mạng phát sóng nào, nhấn vào đó rồi nhấn connect là ok. Tránh trường hợp mạng wireless đó phát nhưng lại khóa (có passwork) đề nghị quý bà con không hỏi cách phá pass wireless nhé.
By hongoc217

chú ý cái này mở rồi nhưng chưa được kết nối với mạng nao lên vẫn hiện dấu X như bạn nói

Chú ý: cái này mở rồi nhưng chưa được kết nối với mạng nao lên vẫn hiện dấu X như bạn nói.

bạn phải connect với 1 mạng thì x sẽ mất
By doantuyen_kkk
#773642 btw, thanks everyone.

các bạn cho em hỏi thêm, làm thế nào để del cái phần em gạch màu đỏ trong hình này ợ?

Cái này em set wifi trong windows 7, em lỡ tay ấn vào cái nút save, bây giờ nó cứ hiện ra ngứa mắt quá.

p/s: trong phần manage wireless network không hiện cái acess này nhé!
By nguoila_giacmocothat_trongdoianh
#773645 lắm mạng thế. Ôi cái đệt @@! Có mấy cái mạng của máy ảo!

bác dung easer xóa đi là được Cụ thể đi bác...

là cái này à?

Kết nối đề xuất:
Learn Synonym