lethuthuy_84

Thiết bị (thẻ nhớ, USB) bị ngắt kết nối khi đang copy. Bạn cần xem lại đầu đọc, jack cắm có chắc chắn, format lại thiết bị,... Nếu lỗi xãy ra thường xuyên khi copy file dung lượng lớn thì có thể thiết bị đã đến tuổi...

teo.phuc

bấm skip this file nó sẽ tiếp tục copy quá đơn giản ai chả biết nó sẽ tiếp tục nhưng có cảm giác không an toàn chắc thế nào nó củng thiếu 1 file nào đó nói chung bạn format lại USB lại đi vì mình củng bị thế này rồi, chép qua toàn lỗi mà format lại cái là hết sài 5 năm rồi có 2GB à USB huyền thoại mỗi lần gở ra không cần tắt gì hết sài rớt ầm ầm ẩu cực kỳ mà trâu bò vãi.

lon_huyen

Thiết bị (thẻ nhớ, USB) bị ngắt kết nối khi đang copy. Bạn cần xem lại đầu đọc, jack cắm có chắc chắn, format lại thiết bị,... Nếu lỗi xãy ra thường xuyên khi copy file dung lượng lớn thì có thể thiết bị đã đến tuổi... chính xác.

ai chả biết nó sẽ tiếp tục nhưng có cảm giác không an toàn chắc thế nào nó củng thiếu 1 file nào đó nói chung bạn format lại USB lại đi vì mình củng bị thế này rồi, chép qua toàn lỗi mà format lại cái là hết sài 5 năm rồi có 2GB à USB huyền thoại mỗi lần gở ra không cần tắt gì hết sài rớt ầm ầm ẩu cực kỳ mà trâu bò vãi. mình copy phim hay bị vầy cứ skip chả có gì phim copy vẫn ok xem từ a tới z

Jamon

mình copy phim hay bị vầy cứ skip chả có gì phim copy vẫn ok xem từ a tới z thủ format cho nó sạch xem còn bị không ??? chứ copy qua mà nó báo bị ngắt kết nối khi đang copy mà bạn skip nó vẫn copy file phim cho bạn xem bt thì lỗi không do jack cắm thì là do USB của bạn chứ đâu.

Các chủ đề có liên quan khác