Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By Xarles
#769937 theo mình thì asus bắt kém hơn vaio một chút

mình cũng đang xài 1 em asus Nhưng mà tại sao trong cùng 1 phòng mà con Vaio của mình cứ bị limit hoài còn con Asus của thằng bạn thì vẫn chạy ầm ầm ấy.

Vaio của mình chạy windows 8 còn con Asus của nó chạy windows 7. ?????
By grchai1
#769938 Nhưng mà tại sao trong cùng 1 phòng mà con Vaio của mình cứ bị limit hoài còn con Asus của thằng bạn thì vẫn chạy ầm ầm ấy.

Vaio của mình chạy windows 8 còn con Asus của nó chạy windows 7. ????? lỗi của windows thôi bác

kinh điển rồi mà
By tinhban_thuychung_20052006
#769939 Nhưng mà tại sao trong cùng 1 phòng mà con Vaio của mình cứ bị limit hoài còn con Asus của thằng bạn thì vẫn chạy ầm ầm ấy.

Vaio của mình chạy windows 8 còn con Asus của nó chạy windows 7. ????? Về windows 7 đi là sẽ thấy sự khác biệt . windows 8 bị lỗi limited access nhiều lắm .
By caroline_blessyou96
#769940 Mình xem từ đầu đến # này, thì có ý như sau.

@ 2 dòng máy khác nhau và chủng loại máy khác nhau chỉ có người nào đã từng dùng qua cả 2 loại mà chủ topic hỏi thì mới đánh giá và trả lời chính xác được.

Chứ không thể nói dòng sony hay dòng Asus cái nào mạnh hơn cái nào được
By Waerheall
#769941 Nhưng mà tại sao trong cùng 1 phòng mà con Vaio của mình cứ bị limit hoài còn con Asus của thằng bạn thì vẫn chạy ầm ầm ấy.

Vaio của mình chạy windows 8 còn con Asus của nó chạy windows 7. ????? cái asus mình đang xài nè....bắt wifi yếu hơn con vaio của đứa em

cái wifi khách sạn ở kế bên khoảng 3 cột sóng máy mình thì vào chập chờn

mở youtube thì phải đợi một lúc mới xem được

trong khi máy ku em nó mở youtube, lên facebook thậm chí đánh liên minh mà không rớt sóng

có lẽ mình xài laptop cũ nên nó thế
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym