Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By hai_1312
#769865 Em cài windows xong xuôi hết vào fb vẫn bt mà tự nhiên giờ k vào dc facebook nữa ??

Em đã tải file hosts của fb + đổi DNS nhiều lần mà k dc

Không biết cái đó là lỗi do máy hay do fb

Thêm 1 cái nữa là, hình như IDM e k bắt link, e down các thư mục như game, phim nó k hiện download. Nhưng download Driver thì nó lại hiện link là sao @@
By bachviet_24
#769993 dùng crom đi bạn

còn idm thì vào option > file type > ở ô automatically download.... bạn nhấn default nhé, còn nếu không được thì bạn chèn thêm đuôi file cần tải vào ô đó luôn
By nguyen_hoangnam158
#769994 dùng crom đi bạn

còn idm thì vào option > file type > ở ô automatically download.... bạn nhấn default nhé, còn nếu không được thì bạn chèn thêm đuôi file cần tải vào ô đó luôn trùng hợp ghê e đang xài cờ rôm đây e đã thử ở IE mà vẫn k vào dc, viết chữ fb ra -> enter nó k chuyển đến trang fb mà nó vẫn ở trang hiện tại, nó cũng k báo lỗi zì luôn
By giacubeo
#769995 trùng hợp ghê e đang xài cờ rôm đây e đã thử ở IE mà vẫn k vào dc, viết chữ fb ra -> enter nó k chuyển đến trang fb mà nó vẫn ở trang hiện tại, nó cũng k báo lỗi zì luôn ờ, mình dùng cờ rôm cũng không vào được fb nè, qua dùng chrome là okie
By aloha88323
#769999 Dùng cờ rôm đê bạn, vào được cả facebook lẫn không lo tốc độ download đệc :@ đã nói ở trên là đang dùng cờ rôm và k vào dc fb r`
By teen_9x94
#770000 đệc :@ đã nói ở trên là đang dùng cờ rôm và k vào dc fb r` Thì ... để nghĩ đã lào, ghost lại máy thử xem ??? Tí gửi link bản ghost tui đang sài cho
By chuvananqt_12b6
#770001 Thì ... để nghĩ đã lào, ghost lại máy thử xem ??? Tí gửi link bản ghost tui đang sài cho lạy thánh !!! ng ta vừa cài mới windows lại kêu ghost lại là sao ??? windows cài chạy luôn ổn định hơn windows ghost à nha ...

@yuh1997 em đổi lại DNS về thế này xem sao

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym