nh0xdangyeu

Máy nhà mình hôm nay lại lên cơn điên tự nhiên mất hết tiếng,driver vẫn còn và vẫn mở nhạc được nhưng hok có tiếng .Mình lên mạng tìm rồi và down cái hotfix 888111 về cài rồi cài driver cho main 965 nhưng hok cài được

máy nhà mình main mobile 965 family,mọi người giúp mình nha

fung_kut3

Trích:

tkdang

ghót làm chậm máy đó

Giờ mới biết đấy

huynhanh_333

M cũng bị vấn đề mất tiếng như vậy khi nhờ đứa bạn cài đặt cho m window 7 xong chẳng thể nghe được tiếng định lên Vnzoom nhờ mod giúp thì bạn vừa hỏi luôn rời nhưng chưa thấy ai trả lời hết thế.

twin.fish69

Trích:

vinhladaica

Máy nhà mình hôm nay lại lên cơn điên tự nhiên mất hết tiếng,driver vẫn còn và vẫn mở nhạc được nhưng hok có tiếng .Mình lên mạng tìm rồi và down cái hotfix 888111 về cài rồi cài driver cho main 965 nhưng hok cài được

máy nhà mình main mobile 965 family,mọi người giúp mình nha

Cắm loa chưa đấy .Đùa thôi,bạn dùng windows gì vậy.Xem thử xem vừa enable sound trong Control Panel chưa.

P/S:muốn cài lại driver thì phải remove sạch sẽ cái cũ.Nếu bạn cài đè sẽ bị lỗi đó.Giờ bạn hãy thử remove thật sạch driver cũ và cài mới

Ko được nữa thì ghost

Trích:

thichchoigame07

M cũng bị vấn đề mất tiếng như vậy khi nhờ đứa bạn cài đặt cho m window 7 xong chẳng thể nghe được tiếng định lên Vnzoom nhờ mod giúp thì bạn vừa hỏi luôn rời nhưng chưa thấy ai trả lời hết thế.

Có thể do driver của bản windows cũ cài không thật sự tốt hay vừa quá cũ không tương thích với windows 7.Bạn lên trang chủ của main của bạn để down phiên bản mới nhất về cài là ok

yeuem_0908

có phải cắm 2 jack ko, 1 loa và 1 head phone, khi đó 1 trong 2 vẫn nghe được, nếu vậy thì là lỗi do driver cũ, tải bản mới về cài là ok, máy mình cài windows 7 lúc đầu nghe bình thường khi cắm cả hai jack, nhưng được mấy bữa thì chỉ nghe được 1 jack, down driver realtek về cài lại thì ổn

Các chủ đề có liên quan khác