Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By vongtayxua.net_dev
#122245 Bạn tải file cài đặt Adobe Flash Player về máy tính từ địa chỉ Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!. Sau đó, bạn đổi tên file flashplayer-win.xpi thành flashplayer-win.xpi.zip.
Tiếp theo, giải nén file vừa đổi tên, copy 2 file flashplayer.xpt và NPSWF32.dll trong thư mục vừa giải nén vào thư mục chứa plugin của Firefox (C:\Program Files\Mozilla Firefox\plugins)là trả thành chuyện cài đặt. Khởi động lại Firefox là OK!
Good lucky!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By traicodon_bb

Quote:

Được gửi bởi tonganh

Bạn tải file cài đặt Adobe Flash Player về máy tính từ địa chỉ Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!. Sau đó, bạn đổi tên file flashplayer-win.xpi thành flashplayer-win.xpi.zip.

Tiếp theo, giải nén file vừa đổi tên, copy 2 file flashplayer.xpt và NPSWF32.dll trong thư mục vừa giải nén vào thư mục chứa plugin của Firefox (C:\Program Files\Mozilla Firefox\plugins)là trả thành chuyện cài đặt. Khởi động lại Firefox là OK!

Good lucky!

Hic !! Bạn ơi !! Khi mình kích vào link Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! này thì trên trang đó hiện bảng màu vàng có dòng chữ "Fire Fox prevented this site (Ketnooi.com/ads//) from asking you to càisoftwware of your computer". mình cũng cài đặi theo như vậy nhưng mà nó hiện lỗi, bất cho cài đặt. Bạn giúp mình với. =)) =))

Blog Tâm sự:
  • Tôi cảm giác vợ chồng mình không cần có nhau | 02:05 ...
  • Tôi có nên sống một lần vì mình | 12:05 ...
  • Tôi thấy u uất với cuộc hôn nhân của mình | 02:05 ...
  • Anh muốn có cả mẹ con tôi và vợ con anh | 03:05 ...
  • Sắp cưới tôi anh vẫn nhận lời tìm hiểu người con gái khác | 02:05 ...
  • Vợ tôi đã xấu lại sống quá bẩn | 03:05 ...
By hanna119062000
#122328 bạn Download phầm mềm Flash Player về dưới cái link sau:

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Sau khi cài đặt FireFox xong. Bạn tắt tất cả các trình duyệt Internet đi và cài đặt FlashPlayer. Sau khi trả tất, bạn khởi động lại FireFox. Thía là ok

By tac.lam59

Quote:

Được gửi bởi thanhtamntp

đồng chí bất nhìn thấy allow ah?

Mình cũng thấy nhưng mà sau khi kích vào, nó chạy một hơi roài, hiên lên 1 của sổ khác với chữ error "Firefox could not càithe file at

because: càiscript not found
-204" to đùng. Roài xong đâu lại vào đấy, bất thay đổi. pó tay .... Cứu mình với... =))=))

By Orville

Quote:

Được gửi bởi christ_ntpro

Mình cũng thấy nhưng mà sau khi kích vào, nó chạy một hơi roài, hiên lên 1 của sổ khác với chữ error "Firefox could not càithe file at

because: càiscript not found

-204" to đùng. Roài xong đâu lại vào đấy, bất thay đổi. pó tay .... Cứu mình với... =))=))

Bạn chú ý là một số bản FF về trc khi ta kích vào seach auto cho plugin của flash thì nó không hoạt động. Trường hợp của bạn bạn có thể giải quyết đơn giản như sau :

1. Download bản Firefox mới nhất hiện nay là ban 3.6 Beta 4, chạy cài đặt xong tắt FF đi và tiếp bước 2

2. Bạn vào đây Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! bấm vào Agree and càinow, chờ 1 tý thao tác cài đặt plugin bình thường sau đó khởi động lại FF là được. chúc thành công

By dathao_a4

Quote:

Được gửi bởi Ku Long

Bạn chú ý là một số bản FF về trc khi ta kích vào seach auto cho plugin của flash thì nó không hoạt động. Trường hợp của bạn bạn có thể giải quyết đơn giản như sau :

1. Download bản Firefox mới nhất hiện nay là ban 3.6 Beta 4, chạy cài đặt xong tắt FF đi và tiếp bước 2

2. Bạn vào đây Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! bấm vào Agree and càinow, chờ 1 tý thao tác cài đặt plugin bình thường sau đó khởi động lại FF là được. chúc thành công

Thank bạn nhiều nha...

Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online