thiendia9000

Tình hình là cái USB của mình bị dính con virut chết tiệt gì gì đó mà Avira tìm không thấy.Cụ thể như thế này,khi cắm Usb vào nó hiện như này

Sau đó mình vào Usb thì nó hiện như thế này

Mình dùng phần mềm My USB security thì nó phát hiện ra 1 em.

Mình xóa bỏ thì được.Mở lại usb thì thấy ok.Mình cũng format rồi rút ra cắm lại thì vẫn bị như cũ.híc.Cái này không biết có phải do lỗi của Avira không vì khi mình cắm thẻ nhớ điện thoại vào nó vẫn bị.Mình cắm USB sang máy thằng bạn dùng Kaspersky thì cũng tìm và diệt được nhưng cắm lại máy mình vẫn bị Bro nào đi qua thì chỉ giáo mình cái này với nhé.Bó tay với nó rồi À,có con em mình cũng bị i như thế này,nó cũng dùng avira

nicky_nick

con này bạn phải dùng kis , window của bạn đã bị virut nó sinh ra con này bạn quét toàn bộ máy đi

tianangnho_hn

con này bạn phải dùng kis , window của bạn đã bị virut nó sinh ra con này bạn quét toàn bộ máy đi để mình thử quét bằng avira xem sao đã
một kis hai norton quét toàn bộ ổ cứng. Mới trị tận gốc được thế phải bắt buộc dùng kis à bạn,có link không cho mình luôn.nhác tìm

ntgiang168

để mình thử quét bằng avira xem sao đã

thế phải bắt buộc dùng kis à bạn,có link không cho mình luôn.nhác tìm Đã nhờ còn muốn người ta dâng đến tận miệng, sướng quá nó quen đi, link đây thánh @@

ntcmar

Đã nhờ còn muốn người ta dâng đến tận miệng, sướng quá nó quen đi, link đây thánh @@
hehe,thanks bro.mình cũng đang tải nó đây.key em này phức tạp ghê nhỉ

Các chủ đề có liên quan khác