Em có cái ebook định dạng .ps bất biết làm sao đọc. Em mở bằng notpad nó như một ngôn ngữ lập trình. Search trên google toàn link chết với bất có thôi?

Ai biết giúp em tìm phần mềm đọc đuôi .ps đi.
Em Thank trước nhé!

Bộ lập trình của em nó nhận ra là định dạng ngôn ngữ postscript em đang tìm nhưng chưa thấy chương trình đọc.

ve_dai

Trích:

thienthan

Em có cái ebook định dạng .ps bất biết làm sao đọc. Em mở bằng notpad nó như một ngôn ngữ lập trình. Search trên google toàn link chết với bất có thôi?

Ai biết giúp em tìm phần mềm đọc đuôi .ps đi.

Em Thank trước nhé!

Bạn cần GSview 4.9:

Và, tốt nhất hãy convert PS sang PDF:

1. Mở GSview.

2. Mở một PS (Post Script) document.

3. Chọn từ Main menu "File"->"Print".

4. Chọn Printer dạng "Virtual PDF Printer".

5. Nếu bạn muốn thêm vào các lựa chọn PDF generation options, click nút "Property" phía bên phải.

6. Click "OK"

7. Một hộp thoại xuất hiện, xác định thư mục và tên file cho file PDF document sắp tạo:

8. He he, xong rồi đó! Bạn vừa convert xong file định dạng PS sang PDF document.

the_queen

Anh ơ nó đọc báo lỗi hoài bất đọc được em thử liều mở bằng photoshop xem thế nào.
Làm vậy đọc được mỗi trang thôi.

Không gì bằng tự lực cánh sinh!
Lên convert online xong rồi.

angel15vn

Bạn dùng chương trình Acrobat Distiller để chuyển nó sang PDF. Cánh đây mấy năm mình vẫn chuyển như thế, nhưng bây giờ bỏ luôn rồi, chẳng biết chương trình này nó ở đâu đống CD cũ của mình mà gửi cho bạn nữa, xin lỗi nha. Bạn chịu khó tìm trên mạng coi.
Mình (nhiều) đa tìm thấy nó rồi, up cho bạn đây
Link:

onestarvn

Trích:

thienthan

Anh ơ nó đọc báo lỗi hoài bất đọc được em thử liều mở bằng photoshop xem thế nào.

Lên

convert online xong rồi.

Ừm, chỉ cần em hiểu được vấn đề là tốt rồi. Convert sang PDF là xong mà .

Trích:

thienthan

Lên

convert online xong rồi.

Thank bạn nhiều. Mình vừa chuyển xong 1 file ps sang pdf. Trang web trên chuyển rất nhanh.

Cảm ơn.

PS: sao diễn đàn của mình bất có nút thanks nhỉ. Có nó tiện hơn là mỗi lần Thank phải post 1 bài như thế này (sẽ làm tăng băng thông của host).

Breandan

thanks
Chuyen tot do. Nhung neu có thằng offline thì hay hon. Vi luc nào cũng online duoc dau.

Brentley

hix nếu anh em dùng ubuntu thì nó có săn chương trình doccument viewer Evince đoc được luân đó

Các chủ đề có liên quan khác