laclongquan

trước em đã bị cái lỗi này và phải cài lại windows + cài thêm avira nhưng mấy hum nay thấy avira (biểu tượng trắng xóa như phần mềm đã bị xóa rồi dù chưa hề xóa) không mở được em mới xóa nó bằng Your Unin-staller! và cài lại, down quá idm cứ bị lỗi access í denied, em xóa cmnl idm silent, down bằng chrome bật setup avast báo lỗi, avira không động tĩnh gì với lại em thấy có thằng này cứ hoạt động ngầm dù máy em không chay j cả

tắt thì thì nó sinh thêm ra, máy chơi game bt chỉ có thằng antivirus không dùng được

[url=http://s1122.photobucket.com/user/chelkie92/media/Untitled.png.html][/url]

hanna119062000

apply.exe tên qhhy là virut 80%

em format ổ C cài lại windows rồi cài KIS 2014 xem thử thế nào nhé

Có loại vi rút khi xâm nhập vào máy tính thì nó có khả năng tự gỡ bỏ các chương trình diệt vi rút khi mình cài vào. Tốt nhất nên cài lại và sử dụng phần mềm diệt vi rút có phí.

Tình trạng máy của bạn như vậy, nên quét virus online toàn bộ máy xong xuôi rồi gỡ bỏ mấy cái AV cũ, tìm AV tốt mà cài vào.

Một số link quét online:

1.

2.

3.

Windows Security là công cụ quét mã độc của Microsoft được thiết kế giúp bảo vệ sức khỏe máy tính chạy hệ điều hành Windows.

truongboy_kute

Tốt nhất là cài lại windows đi bạn, đỡ phải bận tâm nhiều. Nếu cấu hình máy đủ mạnh thì dùng một số phần mềm mạnh hơn như BIS, KIS, NIS cho an tâm hơn.

Các chủ đề có liên quan khác