Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By boysanhdieu_thichgirltocvang
#728289 Tải file trên mạng về bị lỗi quét virus không thành công . các bạn giúp mình cách khắc phục với
By bibong0205
#728290 bạn dùng phần mềm diệt virus nào? cài trên windows gì, và file bạn tải về là file gì?

nếu file đó dung lượng thấp hơn 65MB thì bạn quét online nhé: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By khoadalat
#728291 bạn dùng phần mềm diệt virus nào? cài trên windows gì, và file bạn tải về là file gì?

nếu file đó dung lượng thấp hơn 65MB thì bạn quét online nhé: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! mình mới cài lại windows XP , hình như không có phần mềm diệt virus cứ download bất cứ cái j đều bị lỗi " Quét virus không thành công "
By hoathuytram_wbf
#728292 bác down bằng idm hả? Nếu là idm thì thử thiết lập trong tab Download - phần Virus checking như hình này xem

cụ thể là

+phần virus scanner program để trống

+phaanf command line parameter để trống nốt
By Barnabas
#728293 bác nói chung chung quá. bác mà không cài Phần mềm diệt virus thì chắc là nó quét onl nên không quét được. mà chắc bác cài cái gì mà không để ý nó không có bản quyền nên nó báo thế đấy
By nvthiensu
#728295 minh đang dùng win8 nó cũng bị lỗi không thành công như vây. file nặng hay nhẹ(kể cả unikey) nó cũng k down được. cho hỏi làm sao để down về được
By vn.alex
#728296 minh đang dùng win8 nó cũng bị lỗi không thành công như vây. file nặng hay nhẹ(kể cả unikey) nó cũng k down được. cho hỏi làm sao để down về được Tắt AV rồi down nha!
By kool_notymystyle
#728298 à nhầm mình dùng win7. tắt cái AV r mà nó vẫn thế Bạn dùng IDM mấy? tai ban av mới nhất về cài nha, hay đưa team viewer mình kiểm tra cho...
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym