may minh không the truy cap internet dc . ngoai tru trinh duyet crom+ con tat ca nhu ff . chome opera deu không truy cap dc ? yahoo cung the . da cai lai windows 2 lan van the .

noi chung gio may minh bay gio chi xai crom+ la co mang

may minh không the truy cap internet dc . ngoai tru trinh duyet crom+ con tat ca nhu ff . chome opera deu không truy cap dc ? yahoo cung the . da cai lai windows 2 lan van the .

noi chung gio may minh bay gio chi xai crom+ la co mang không có ảnh

thôi khỏi, đã cài lại windows vẫn bị thì chắc là do virus, phải diệt virus trước.

Nhưng trước khi diệt virus, kiểm tra tường lửa (firewall) xem có cho phép chrome, ff, opera ra vào không

Sau đó diệt virus, repair win

Sau nữa thì kiểm tra mạng, mạng này dùng chung hay của nhà....

Nếu ở Thanh Xuân, Hà Đông mang t xem luôn không thì inbox id và teamview vào hòm thư t xem cho

dự là teamview cũng không có mạng

nguyenbolero

noi chung gio may minh bay gio chi xai crom+ la co mang bác có dùng anti virut nào k?

Tháo thằng Crom ra đi, thằng đó đểu lắm bác dùng rồi à sao biết

tuy t không dùng, nhưng cũng đã dùng qua và toàn cài cho khách. chỉ cần ram 2g thì chả thấy nó bị làm sao hết nhá

vote cho hàng Việt Nam

hachayvn

minh dung mang o nha ban a ? minh bo chim roi không biet the nao Coi có dính víu không bạn.

yang_fung

noi chung gio may minh bay gio chi xai crom+ la co mang bác gỡ thằng trình duyệt nào không vào được mạng ra rồi cài lại xem

Tháo thằng Crom ra đi, thằng đó đểu lắm Sao lại đểu vậy bác, em đang xài nó ngon lành có thấy đểu gì đâu.

Các chủ đề có liên quan khác