Bamard

mình dùng mạng của bà chủ , thấy bảo gói cáp quang triệu mấy j đấy . Nghe nói sửa cáp AAG ngoài biển chấp nhận chậm . Nhưng bực cái trang trong nước load còn tồi tệ hơn cả mimax khi bóp băng thông . cứ vài hôm lại bị cả ngày . check speedtest thì

chỉ còn 1mbps , vãi cả cáp quang vnpt load cái game web vài MB mà 10p load còn chả xong

ai dùng vnpt bị như mình không ?

motvongtraibong

mình vẫn dùng bình thường ngoài những hôm nó thông báo sửa cáp ngoài biển ra thì vẫn ok.gói mình dùng có 180k/tháng.

bạn cho mình cái link trang web game mình vào thử xem thế nào ^^

hoai_thu

Uh, có đôi khi nó chậm thật, nhưng không đến mức phải điên

Mấy trang nước ngoài thì chậm do sửa cáp gì ấy

haido989

Vừa test ngày 6/3 mạng VNPT
Trong nước : SV VNPT- HN

Ngoài nước : SV Washington, DC

Lần test 1 :

Lần test 2 :

kienboy_loveyou

mình tưởng khắc phục xong rồi, fpt nhà mình bị mấy hôm, sáng nay gọi bọn nó bảo khắc phục xong rồi mà.

hoa_ngoclan

bạn ơi trong nước nhưng tên miền có .vn ko? máy chủ có đạt vại vn hay không nữa.

nnight53

id.longtuong.com.vn

mình chơi game này , game của vng , đã check ip VN rồi. speed test hosts VNPT còn 1mbps , đôi lúc connecting mãi . cứ 2-3 hôm lại bị 1 hôm

tianangam29925

không biết chủ thớt ở đâu. chứ trong TPHCM, tui sử dụng thấy tốt đó chứ, dùng gói easy gì đó. tháng 275k àh. dùng 4 năm rồi bị hư có 1 lần, dùng ngon 3-4 máy lun. còn quốc tế thì thua, mạng nào cũng vậy mà sau 9/3 mạng sẽ ok trở lại thôi. còn chậm liên tục chắc do đường dây mạng lõng bên ngoài rồi. mà lõng dây là mạng sẽ chậm và bi ngắn quãng. báo 800126 đi để kỹ thuật xuống sửa đeeeeeee

rose_2005

không biết chủ thớt ở đâu. chứ trong TPHCM, tui sử dụng thấy tốt đó chứ, dùng gói easy gì đó. tháng 275k àh. dùng 4 năm rồi bị hư có 1 lần, dùng ngon 3-4 máy lun. còn quốc tế thì thua, mạng nào cũng vậy mà sau 9/3 mạng sẽ ok trở lại thôi. còn chậm liên tục chắc do đường dây mạng lõng bên ngoài rồi. mà lõng dây là mạng sẽ chậm và bi ngắn quãng. báo 800126 đi để kỹ thuật xuống sửa đeeeeeee Mình ở Hn bạn , ngay trc đợt nó thông báo sửa cáp đã bị rồi . Các trang trong nước cũng bị nên mới ức chế . Tại vì dùng mạng cho bà đầu ngõ thầu nên có mất bà ấy mới gọi , còn mấy cái chuyện chậm này có gọi thì tụi nó cũng ậm ờ , bày lí do này nọ thôi . 2 tuần nay thì bị 4-5 ngày rồi , cứ vài hôm lại bị 1 hôm . Hiện tại cũng đỡ hơn hôm qua , bt mình tải fshare dc 2,2MB/s , qua còn mấy chục KB/s , nay khá chút lên dc 600KB/s.

Azzai

mình cũng dùng mạng vnpt , và hiện cũng ở gần hn , thấy mạng luôn ở trạng thái bt

bạn muốn kiểm tra mạng vào bất cứ lúc nào thì có thể nhắn cái link - mình test tốc độ cho

bamboo_2611

đang điên đây mn, m ở hp, cáp quang mà hơn rùa chạy nữa, 10/3 mà vẫn thế này call tđ luôn và ngay

toemlemlinh_bt

thế chắc do từng khu vực rồi , mình dùng thầu của ng khác nên cũng chả dám kì kèo j với tụi nó . đành chấp nhận vậy , lên đây chủ yếu hỏi xem ai có bị giống mình không thôi

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
P nguồn SUNNY có phải nguồn quá tồi Hỏi đáp Tin học 4
D Nghiên cứu quá trình đô thị hóa ở thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ Khoa học Tự nhiên 0
D Quá trình đô thị hóa Quận 2 – Tp. Hồ Chí Minh và những tác động đối với kinh tế – xã hội Văn hóa, Xã hội 0
D Nghiên cứu tổng hợp pholthua lưỡng kim cấu trúc nano xốp làm chất xúc tác cho quá trình tách nước điện hóa tổng thể Khoa học Tự nhiên 0
D Nghiên cứu xác định chế độ xử lý nhiệt, GA3 kết hợp phủ màng đến biến đổi chất lượng quả chanh trong quá trình bảo quản Nông Lâm Thủy sản 0
D Mô tả quá trình quản lý chất lượng và minh họa bằng bộ chuẩn đánh giá chất lượng cơ sở giáo dục Luận văn Sư phạm 0
D Nghiên cứu vai trò của Allicin tách từ tỏi Việt Nam trong quá trình điều hoà đáp ứng viêm thông qua thụ thể Dectin 1 Y dược 0
D Nghiên Cứu Đặc Điểm Của Quá Trình Khoáng Hóa Một Số Hợp Chất Hữu Cơ Họ Azo Trong Nước Thải Dệt Nhuộm Khoa học Tự nhiên 0
D Nghiên cứu một số yếu tố ảnh hưởng đến quá trình chế biến nước cam cô đặc Nông Lâm Thủy sản 0
D Quá trình hình thành quy trình thiết kế tuyến Viba truyến dẫn thông qua dung sai tần số và băng thông phát xạ Khoa học kỹ thuật 0

Các chủ đề có liên quan khác